konjac snack Ketoslim Mo lasa ng sauerkraut na pagkaing vegetarian 22g
Tungkol sa item na ito:
Konjacmeryenda: Ang aming konjac snack ay tinatawag ding LaTiao sa Tsina, ang hugis ay kapareho ng WeiLong snack, at ang aming konjac snack ay gawa sa ugat ng konjac, Lahat ay natural at masustansyang pagkain, puno nghibla ng pagkain,ang tekstura ng meryenda ay kahawig ng mga chewy konjac na iyonmga jellyNaglagay sila ng bubble tea, pero medyo "malutong" ito.
Alternatibong lasa: May apat na lasa na mapagpipilian mo, ang lasa ng maanghang na hotpot sauerkraut at adobong sili. Buksan ang balot at maaamoy mo ang bango. Iba-iba ang lasa na ibinibigay sa iyo ng iba't ibang lasa. Kung gusto mo ng maanghang, subukan mo ang maanghang. Kung gusto mo ng maasim, subukan mo ang...sauerkrautlasa.
Madaling dalhin: Ang bawat pakete ay may 22g (20g para sa maanghang na lasa), maaari mong tangkilikin ang konjac snack sa bahay at kung gusto mong ibahagi sa mga kaibigan o dalhin ito sa labas, ilagay lang sa bulsa, tamasahin ang masarap na lasa anumang oras at kahit saan!
PAANO KONSUMOHIN/GAMITIN:
1. Alisin ang balot ng pakete.
2. Handa nang kainin.
Mga Tag ng Produkto
| Pangalan ng produkto: | Konjac snack sauerkraut flavor |
| Netong timbang para sa pansit: | 22g |
| Pangunahing Sangkap: | Tubig, Konjac powder, Adobong sili (paminta ng dawa), langis ng rapeseed, starch, nakakaing asin, paminta, puting asukal, mga pampalasa, katas ng lebadura, Mga additives sa pagkain (sodium glutamate, 5'-taste nucleotide disodium, lactic acid, acetic acid, titanium dioxide, Sodium D-isoascorbate, Citric acid, sodium lactate), nakakaing esensya |
| Buhay sa istante: | 9 na buwan |
| Tungkulin: | magbawas ng timbang, magpababa ng asukal sa dugo, diet noodles |
| Sertipikasyon: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Pagbabalot: | Bag, Kahon, Sachet, Isang Pakete, Vacuum Pack |
| Ang aming Serbisyo: | 1.One-stop supply sa Tsina 2.Higit sa 10 taong karanasan 3. May OEM at ODM at OBM 4. Libreng sample 5. Mababang MOQ |
Impormasyon sa nutrisyon
| Enerhiya: | 295kJ |
| Protina: | 1.1g |
| Mga Taba: | 3.2g |
| Karbohaydreyt: | 4.5g |
| Hibla ng pagkain | 7.2g |
| Sodyum: | 1380mg |
Tanong at Sagot
Ano ang meryenda na gawa sa konjac?
Sa unang tingin, maaaring isipin ng isa na ang meryenda ay gawa sa pusit o pugita. Ngunit sa katunayan, ang meryenda ay gawa sa konjac flour. Ang mga ito ay nakabalot nang paisa-isa para sa madaling pagkonsumo, kaya maaari mo itong dalhin kahit saan mo gusto. Ang bawat sachet ay nasa humigit-kumulang 26kcal lamang, na sapat na para sa isang meryenda.
Ano ang meryenda na Weilong?
Ang Weilong Foods ay isang tatak ng mga pagkaing pangmeryenda na gumagawa at gumagawa ng maanghang na pansit, pinatuyong pagkaing-dagat, at iba pang serye ng mga pagkaing pangmeryenda.
Ano ang masarap sa Weilong?
Pangkalahatang Impormasyon ng Weilong Delicious Global Holdings.
Mas maraming bagay na maaaring tuklasin
Ang Ketoslim mo Co., Ltd. ay isang tagagawa ng konjac na pagkain na may mahusay na kagamitan sa pagsubok at malakas na lakas teknikal. Dahil sa malawak na hanay, magandang kalidad, makatwirang presyo at mga naka-istilong disenyo, ang aming mga produkto ay malawakang ginagamit sa industriya ng pagkain at iba pang mga industriya.
Ang aming mga kalamangan:
• 10+ taong karanasan sa industriya;
• 6000+ kuwadradong lawak ng pagtataniman;
• 5000+ toneladang taunang output;
• Mahigit 100 empleyado;
• Mahigit 40 bansang nagluluwas.

Isulat ang iyong mensahe dito at ipadala ito sa amin





