shirataki lasagna noodles 270 g konajc soybean cold noodle | Ketoslim Mo
Lasagna ng soybean ng Shiratakimaaaring ihain sa iba't ibang paraan: Una, bilang siponmanipis na pasta, hugasan ang lasagna nang dalawang beses, pakuluan ito sa kawali sa loob ng limang minuto, alisin ang noodles, hayaang lumamig, at ihain kasama ng sarsa. Pangalawa, maaari ka ring magluto ng sopas, maglagay ng ilang walang taba na karne at gulay para mas masarap, isang pakete ngkonjac noodlesay 270g, isang malaking bahagi
Mataas na kalidad na konjac noodle, nakabalot nang hiwalay sa shirataiki lasagna, isang supot ng 270 g konajc soybean cold noodle
Paglalarawan ng mga Produkto
| Pangalan ng produkto: | Konjac SoybeanKonjac Cold Noodles-Ketoslim Mo |
| Netong timbang para sa pansit: | 270g |
| Pangunahing Sangkap: | Harinang Konjac, Tubig, harina ng toyo |
| Mga Tampok: | gluten/taba/walang asukal, mababa sa carb/mataas sa fiber |
| Tungkulin: | magbawas ng timbang, magpababa ng asukal sa dugo,pansit na pangdiyeta |
| Sertipikasyon: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Pagbabalot: | Bag, Kahon, Sachet, Isang Pakete, Vacuum Pack |
| Ang aming Serbisyo: | 1.One-stop supply china2. Mahigit 10 taong karanasan3. Magagamit ang OEM at ODM at OBM4. Libreng mga sample 5. Mababang MOQ |
Impormasyon sa nutrisyon
| Enerhiya: | 11Kcal |
| Protina: | 0g |
| Mga Taba: | 0 gramo |
| Karbohaydreyt: | 1g |
| Sodyum: | 0mg |
Halaga ng Nutrisyon
Mainam na Pamalit sa Pagkain -- Mga Pagkaing Malusog sa Diyeta
Nakakatulong sa pagbaba ng timbang
Mababang calorie
Magandang pinagmumulan ng dietary fiber
Natutunaw na hibla ng pagkain
Bawasan ang hypercholesterolemia
Keto-friendly
Hypoglycemic
Paraan ng pagkain ng soybean cold noodles
| Hakbang 1 | Paraan 1: banlawan gamit ang tubig, ayon sa personal na panlasa ng paboritong pampalasa, maaaring kainin ang mga gulay, karne at iba pa. Napakasimple at maginhawa. Paraan 2: pagkatapos buksan ang supot, banlawan ang pansit sa loob ng 3 minuto, pakuluan ang tubig sa palayok, ilagay ang pansit sa palayok, pakuluan ng 5 minuto, pakuluan, ilagay ang asin at pampalasa at mga ulam na dadalhin at kakainin. Paraan 3: pindutin ang hot pot Mas gusto ng mga Tsino ang paraan ng pagkain ng hot pot. Hugasan muna ang malamig na balat ng beans, ilagay ito sa plato, hintaying kumulo ang hot pot, lutuin ito ng 2 minuto, at saka mo na ito makakain. |




