shirataki lasagna Customized Konjac Cold Noodles | Ketoslim Mo
Mababang carb ketolasagna ng shiratakimaaaring gawin sa isang libong patong ng pancake, ang gitna ay binalutan ng sarsa, na may mga gulay na handa nang kainin at pritong karne. Patty, napaka-malutong kainin, ang ganitong uri ng konjac na gawa sa lasagne,shirataki konjac noodlesHindi iinit ang kinakain, ang isang supot ay 270 gramo, kasinbigat ng 1 tao. Maaaring ipasadya, nangangailangan ng libreng sample mula sa OEM/ODM.
Pasadyang konjac noodles 270g cold skin noodles low carb pure shirataiki Konjac Cold Noodles
Paglalarawan ng mga Produkto
| Pangalan ng produkto: | lasagna ng konjac-Ketoslim Mo |
| Netong timbang para sa pansit: | 270g |
| Pangunahing Sangkap: | Harinang Konjac, Tubig |
| Nilalaman ng Taba (%): | 0 |
| Mga Tampok: | walang gluten/taba/asukal,mababang karbohaydreyt/ |
| Tungkulin: | magbawas ng timbang, magpababa ng asukal sa dugo,pansit na pangdiyeta |
| Sertipikasyon: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Pagbabalot: | Bag, Kahon, Sachet, Isang Pakete, Vacuum Pack |
| Ang aming Serbisyo: | 1.One-stop supply china2. Mahigit 10 taong karanasan3. Magagamit ang OEM at ODM at OBM4. Libreng mga sample5. Mababang MOQ |
Impormasyon sa nutrisyon
| Enerhiya: | 5Kcal |
| Protina: | 0g |
| Mga Taba: | 0 gramo |
| Karbohaydreyt: | 1.2g |
| Sodyum: | 0 mg |
Halaga ng Nutrisyon
Mainam na Pamalit sa Pagkain -- Mga Pagkaing Malusog sa Diyeta
Nakakatulong sa pagbaba ng timbang
Mababang calorie
Magandang pinagmumulan ng dietary fiber
Natutunaw na hibla ng pagkain
Bawasan ang hypercholesterolemia
Keto-friendly
Hypoglycemic
Resipi ng Lasagna ng Konjac
Maaari mo ring magustuhan
Isulat ang iyong mensahe dito at ipadala ito sa amin




