Manufacturer dry shirataki noodles 75g dried konjac noodles | Ketoslim Mo
Pinatuyong Konjac Noodles
Paano kumain:
Ibabad ang konjacktuyong konjac noodlessa tubig sa loob ng 30 minuto, ibabad hanggang lumambot, pagkatapos ay banlawan ng malinis na tubig. Maaari mo itong gamitin bilang pangunahing pansit o bilang pang-ulam tulad ng hot potato, nilaga, atbp.
Kung sinusubukan mong tuyopansit na shiratakiSa unang pagkakataon, inirerekomenda na kumain ka muna nang kaunti upang maiwasan ang pagkabusog at hindi komportableng pakiramdam.
Walang lasa at masarap! Ihain lang kasama ng paborito mong sarsa! Tuyong pansit na shirataki na katulad ngketo yam noodlesdahil magaan lang ang lasa ng mga ito pagdating sa tekstura, kaya perpekto ang mga ito para sa pagdaragdag ng mga pampalasa at paggawa ng anumang putahe na pinapangarap mo.
Saan makakabili ng shirataki noodles
Ketoslim MoBilang isang one-stop catering service provider, nagbibigay kami ng pinakamahusay na mga produkto sa pinakamagandang presyo para sa iyong restaurant, bar, supermarket, kusina, gym, tindahan ng magaan na pagkain at marami pang iba.
Ang aming layunin ay hindi lamang magbigay sa aming mga customer ngpinakamahusay na mga produktong pakyawansa pinakamababang presyo, kundi pati na rin upang magbigay ng mahusay na one-to-one na serbisyo sa customer at mabilis na pagpapadala. Dahil mahigit isang dekada na kaming nasa industriya ng konjac at may mga ahente sa buong bansa, ipinagmamalaki namin ang pagbuo ng pangmatagalang ugnayan sa mga restaurateur, culinary establishment, at mga propesyonal sa serbisyo ng pagkain sa buong bansa at umaasa kaming maging one-stop shop para sa lahat ng iyong pangangailangan sa pakyawan na pagkain.
75g Dry konjac noodles na walang taba at keto diet na pagkain na may sarsa
Paglalarawan ng mga Produkto
| Pangalan ng produkto: | Tuyong Konjac Noodles -Ketoslim Mo |
| Netong timbang para sa pansit: | 75g |
| Pangunahing Sangkap: | Harinang Konjac, Tubig |
| Nilalaman ng Taba (%): | 0 |
| Mga Tampok: | gluten/taba/walang asukal, mababa sa carb/ |
| Tungkulin: | magbawas ng timbang, magpababa ng asukal sa dugo,pansit para sa pagbaba ng timbang |
| Sertipikasyon: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Pagbabalot: | Bag, Kahon, Sachet, Isang Pakete, Vacuum Pack |
| Ang aming Serbisyo: | 1.One-stop supply china2. Mahigit 10 taong karanasan 3. Magagamit ang OEM at ODM at OBM 4. Libreng mga sample 5. Mababang MOQ |
Impormasyon sa nutrisyon
| Enerhiya: | 21Kcal |
| Protina: | 0g |
| Mga Taba: | 0 gramo |
| Karbohaydreyt: | 4.9g |
| Hibla ng pagkain | 0.7g |
| Sodyum: | 6.1mg |
Halaga ng Nutrisyon
Mainam na Pamalit sa Pagkain -- Mga Pagkaing Malusog sa Diyeta
Nakakatulong sa pagbaba ng timbang
Mababang calorie
Magandang pinagmumulan ng dietary fiber
Natutunaw na hibla ng pagkain
Bawasan ang hypercholesterolemia
Keto-friendly
Hypoglycemic
Natutuyo ba ang shirataki noodles?
| Hakbang 1 | Mga pagkaing konjacAng mga iniimbak gamit ang tubig ay kadalasang hindi natutuyo. Ang bentaha ay wala silang tipikal na amoy ng Shirataki, at ang mga ito ay tuyo at madaling dalhin at iimbak. Halos walang lasa ito, ngunit madaling masipsip ang karamihan sa mga sarsa, tulad ng mga pampalasang tinapay sa ramen, toyo, o sarsa ng paggisa. |
| Hakbang 2 | Ang ganitong uri ng tuyong pansit, ang isang maliit na supot ay 75 gramo, ang isang maliit na supot ay maaaring maging bigat ng isang tao, kung karaniwan kang kumakain ng mas marami, maaari kang maglagay ng 2 piraso para lutuin oh |
Maaari bang patuyuin ang konjac noodles?
Mainam kung tuyo na ang mga ito, maaari mo itong itago nang matagal sa pantry. Ngunit hindi mo ito maaaring kainin nang luma na. Masarap kasama ng mga ginisang gulay, toyo, at mga piraso ng manok/vegan.
Pwede po ba bumili ng tuyong shirataki noodles?
Kaunti lang ang lasa ng mga ito, kaya bagay na bagay sa maraming iba't ibang sangkap at sarsa. Ang mga karaniwang konjac noodles ay "basa" at "tuyo", at mayroon ding iba't ibang pakete, tulad ng mga supot, kahon, kahon na aluminum foil, atbp.
Paano ako magluto ng pinatuyong konjac noodles?
Ilagay ang tuyong pansit sa mangkok, ibuhos sa kumukulong tubig at ibabad nang 10 minuto. Unti-unting lalambot ang tuyong pansit. Pakuluan ang tubig sa palayok, idagdag ang pansit, lutuin nang 10 minuto, idagdag ang mga sangkap, pampalasa at mga ulam, at sumandok at kainin.






