custom na konjac noodles skinny pasta Libreng sample ng organic na konjac spaghetti | Ketoslim Mo
•Mataas sa hibla
• Walang trigo
• Mababang carbs
• Walang gluten
• Walang GMO
Ang skinny pasta ay mayaman saAng glucomannan, na siyang pinagmumulan ng konjac pasta, ay tinatawag ding Konjac (natural na halaman).Pagbaba ng timbang, pagpapababa ng presyon ng dugo at asukal sa dugo, detoxification at pagdumi, pag-iwas sa kanser at mga suplemento ng calcium at iba pang mga epekto. Malapit sa zero ang heat starch, lahat ng mga ito ay naglalayong itaguyod ang kalusugan. Maaari ring kumain ng fettuccine ang mga taong may diabetes. Mayroon kaming sistema ng inspeksyon sa kaligtasan dahil ang Keto-slim mo ay may mahigit 10 taong karanasan, na nagtataglay ng awtoritatibong internasyonal na sertipikasyon: HACCP, BRC, IFS, HALAL, Kosher, CE, JAS, atbp...
pakyawan na konjac noodles /270g Shirataki Spaghetti /Zero Carb /Organic Konjac pasta
Paglalarawan ng mga Produkto
| Pangalan ng produkto: | Organikong Konjac pastaKetoslim Mo |
| Netong timbang para sa pansit: | 270g |
| Pangunahing Sangkap: | Harina ng Konjac, Tubig |
| Nilalaman ng Taba (%): | 0 |
| Mga Tampok: | gluten/taba/walang asukal, mababa sa carb/mataas sa fiber |
| Tungkulin: | magbawas ng timbang, magpababa ng asukal sa dugo, diet noodles |
| Sertipikasyon: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Pagbabalot: | Bag, Kahon, Sachet, Isang Pakete, Vacuum Pack |
| Ang aming Serbisyo: | 1.One-stop supplying sa Tsina 2. Mahigit 10 taong karanasan 3. Magagamit ang OEM at ODM at OBM 4. Libreng mga sample 5. Mababang MOQ |
Impormasyon sa nutrisyon
| Enerhiya: | 5Kcal |
| Protina: | 0g |
| Mga Taba: | 0 gramo |
| Karbohaydreyt: | 1.2g |
| Sodyum: | 7 mg |
Matuto nang higit pa tungkol sa mga produkto ng Ketoslim Mo
Pwede ba sa Keto ang skinny pasta?
Oo, dahil naglalaman lamang ito ng 2 g ng carbs at 5 calories bawat 83 g na serving, ang konjac pasta ay perpekto para sa mga sumusunod sa keto-diet na naghahanap ng pasta. Mainam din itong pagpipilian para sa mga sumusunod sa vegan o gluten-free diet, o sinumang gustong kumain ng mas malusog o baguhin ang kanilang karaniwang gawain sa pag-iihaw ng pasta tuwing gabi.
Paraan ng pagpreserba ng konjac noodles?
Basa ang mga konjac noodles. Para mapanatiling matatag ang konjac gel, kailangan itong ilagay sa isang alkaline solution, na siyang magpapasarap sa lasa ng noodles. Kung i-freeze mo ang noodles sa refrigerator, magiging matigas ang mga ito at makakaapekto sa tekstura.


