low cal spaghetti konjac soba noodles | Ketoslim Mo
Nagmamadali ka ba? Sa mabilis na pagbabanlaw, ang mga natural na ito,mga pansit na mababa sa caloriehanda nang kainin! Dahil sa neutral na lasa nito, maraming gamit ang mga pansit na ito, pero ang paborito naming paraan ng pagkain nito ay ang lutuin ang mga ito sa sopas na may tinadtad na gulay, o igisa ang mga ito kasama ng manok at mga gulay. Bonus: Ang 4-onsa na serving ay nagbibigay ng 15 porsyento ng iyong pang-araw-araw na calcium intake. Bagama't hindi ito kasing dami ng isang baso ng gatas, marami pa rin itong sustansya na hindi mo karaniwang makikita sa isang mangkok ng pansit.
Bagong 2021 Neutral na pasta na walang asido at alkali na konjac noodle na may konjac soba noodles
Paglalarawan ng mga Produkto
| Pangalan ng produkto: | konjac soba noodlesKetoslim Mo |
| Netong timbang para sa pansit: | 270g |
| Pangunahing Sangkap: | Harinang Konjac, Tubig |
| Nilalaman ng Taba (%): | 0 |
| Mga Tampok: | walang gluten/taba/asukal, mababa sa carb/mataas sa hibla |
| Tungkulin: | magbawas ng timbang, magpababa ng asukal sa dugo,pansit na pangdiyeta |
| Sertipikasyon: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Pagbabalot: | Bag, Kahon, Sachet, Isang Pakete, Vacuum Pack |
| Ang aming Serbisyo: | 1.One-stop supply china2. Mahigit 10 taong karanasan3. Magagamit ang OEM at ODM at OBM 4. Libreng mga sample 5. Mababang MOQ |
Impormasyon sa nutrisyon
| Enerhiya: | 8KCal |
| Asukal: | 0g |
| Mga Taba: | 0 gramo |
| Karbohaydreyt: | 0.4g |
| Sodyum: | 0 mg |
Halaga ng Nutrisyon
Mainam na Pamalit sa Pagkain -- Mga Pagkaing Malusog sa Diyeta




