Buong trigo na pansit na Ketoslim Mo Shirataki na pinatuyong organikong pansit
Tungkol sa item na ito
Ang konjac oat noodles ay isang uri ng atingketo-friendly mga pagkaing konjac, tinatawag dingShirataki oat noodles or Miracle oat noodles, hindi tulad ng ibang serye, ang konjac oat noodles na ito ay hinaluan ng oat flour at konjac flour, ang pagdaragdag ng oat fiber sa halo ay hindi lamang nagpapaganda ng tekstura ng noodles upang gayahin ang regular na egg noodles kundi pinapataas din ang nutritional benefits ng noodles. Kaya naman ito ay tinutukoy bilang "...Miracle NoodleGawa mula sa halamang konjac, na itinatanim sa timog-silangang Asya, pangunahin na sa Tsina at Japan. Ang halamang ito ay puno ng dietary fiber. Eksakto itong ginagawa ang aming mga produkto na perpektong pamalit sa pagkain para sa mga taong nagpapapayat.
PAANO KONSUMOHIN/GAMITIN
-
1. Igisa ang sibuyas, toyo, toyo, at linga.
2. Ilagay ang mga gulay sa kawali.
3. Idagdag ang pansit at haluing mabuti.
4. Magdagdag ng asin at tikman ito.
Paglalarawan ng mga Produkto
| Pangalan ng produkto: | konjac oat noodles |
| Netong timbang para sa pansit: | 270g |
| Pangunahing Sangkap: | Harinang Konjac, Harinang oat, Tubig |
| Nilalaman ng Taba (%): | 0 |
| Mga Tampok: | gluten/taba/walang asukal, mababa sa carb/mataas sa fiber |
| Tungkulin: | magbawas ng timbang, magpababa ng asukal sa dugo, diet noodles |
| Sertipikasyon: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Pagbabalot: | Bag, Kahon, Sachet, Isang Pakete, Vacuum Pack |
| Ang aming Serbisyo: | 1.One-stop supply china2. Mahigit 10 taong karanasan3. Magagamit ang OEM at ODM at OBM4. Libreng mga sample5. Mababang MOQ |
Impormasyon sa nutrisyon
| Enerhiya: | 9Kcal |
| Protina: | 0g |
| Mga Taba: | 0 gramo |
| Karbohaydreyt: | 0g |
| Sodyum: | 2mg |
Matuto nang higit pa tungkol sa mga produkto ng Ketoslim Mo
Ang Ketoslim mo Co., Ltd. ay isang tagagawa ng konjac na pagkain na may mahusay na kagamitan sa pagsubok at malakas na lakas teknikal. Dahil sa malawak na hanay, magandang kalidad, makatwirang presyo at mga naka-istilong disenyo, ang aming mga produkto ay malawakang ginagamit sa industriya ng pagkain at iba pang mga industriya.
Ang aming mga kalamangan:
• 10+ taong karanasan sa industriya;
• 6000+ kuwadradong lawak ng pagtataniman;
• 5000+ toneladang taunang output;
• Mahigit 100 empleyado;
• Mahigit 40 bansang nagluluwas.
Tanong: Masama ba para sa iyo ang konjac noodles?
Sagot: Hindi, ligtas itong kainin mo.
Tanong: Bakit ipinagbabawal ang konjac noodles?
Sagot: Ipinagbabawal ito sa Australia dahil sa posibleng panganib na mabulunan.
Tanong: Ayos lang ba kumain ng konjac noodles araw-araw?
Sagot: Oo pero hindi palagian.




