konjac noodles diet Konjac Shrimp Vegan Food | Ketoslim Mo
Maraming paraan para kainin ito: Palamigin ang hipon, buksan ang pakete, hugasan angpagkainUna, ilagay ito sa kaldero at lutuin ng 5 minuto, alisin ito, ilagay ang mga side dish at pampalasa. Ang pangalawang paraan ng pagkain: Kapag naluto at natanggal na, maaari na itong igisa kasama ng iba pang karne o mga side dish, na perpekto para sa mga vegan friendly na putahe.babae
Paglalarawan ng mga Produkto
| Pangalan ng produkto: | Pagkaing Vegan na may Konjac Shrimp-Ketoslim Mo |
| Netong timbang para sa pansit: | 270g |
| Pangunahing Sangkap: | Harinang Konjac, Tubig |
| Nilalaman ng Taba (%): | 0 |
| Mga Tampok: | walang gluten/taba/asukal, mababa sa carb/mataas sa hibla |
| Tungkulin: | magbawas ng timbang, magpababa ng asukal sa dugo,pansit na pangdiyeta |
| Sertipikasyon: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Pagbabalot: | Bag, Kahon, Sachet, Isang Pakete, Vacuum Pack |
| Ang aming Serbisyo: | 1.One-stop supply china2. Mahigit 10 taong karanasan3. Magagamit ang OEM at ODM at OBM4. Libreng mga sample5. Mababang MOQ |
Impormasyon sa nutrisyon
| Enerhiya: | 5Kcal |
| Protina: | 0g |
| Mga Taba: | 0 gramo |
| Karbohaydreyt: | 1.2g |
| Sodyum: | 0mg |
Halaga ng Nutrisyon
Mainam na Pamalit sa Pagkain -- Mga Pagkaing Malusog sa Diyeta
Nakakatulong sa pagbaba ng timbang
Mababang calorie
Magandang pinagmumulan ng dietary fiber
Natutunaw na hibla ng pagkain
Bawasan ang hypercholesterolemia
Keto-friendly
Hypoglycemic
Matuto nang higit pa tungkol sa mga produkto ng Ketoslim Mo
Isulat ang iyong mensahe dito at ipadala ito sa amin





