Konjac Fiber Noodles China Manufacturers soybean noodles keto丨Ketoslim Mo
Tungkol sa item na ito
Ang mga pansit na konjac fiber ayketo na pagkain, pagkain para sa mga diabetic, gawa sa ugat ng konjac, pamalit sa malusog na pansit, Soybeankonjac noodlesay gawa sa purong natural na konjac powder na may soybean powder. Ang mga pangunahing sangkap ay konjac powder at soybean powder, kaya ang kulay ay dilaw nang walang anumang pigment na idinagdag. Ang aming pagkain ay ginawa alinsunod sa mga kinakailangan sa pagkain pagkatapos ng pagsubok at sertipikasyon, kaya makakasiguro kang kakainin ito. Ang konjac fiber noodles ay sikat sa mahigit 40 bansa, bilang isang malusog na pagkain, maaari itong gumawa ng ilang malikhaing mainam na mga recipe upangvegetariano mga taong gustong baguhin ang kanilang mga paraan ng pagdidiyeta.
PAANO KONSUMOHIN/GAMITIN:
1. Salain ang tubig ngpansit na shirataki. pagkatapos ay banlawan ito sandali ng malamig na tubig at itabi.
2. Painitin ang kawali na may mantika. Idagdag ang puting bahagi ng berdeng sibuyas, bawang, at luya. Igisa nang mga 1 minuto.
3. Idagdag ang ginadgad na repolyo at igisa nang mga 2 minuto. Ibuhos ang 1/4 tasa ng mainit na tubig at lutuin pa hanggang sa matuyo ang repolyo. Idagdag ang mga karot at pagkatapos ay igisa nang mga 30 segundo pa.
4. Idagdag ang hipon at igisa hanggang sa maging kulay rosas ang hipon.
5. Magdagdagpansit na shiratakiIbuhos ang mga pampalasa at igisa upang maghalo ang lahat. Masiyahan sa iyong pagkain.
Paglalarawan ng mga Produkto
| Pangalan ng produkto: | Pansit na konjac soybean -Ketoslim Mo |
| Netong timbang para sa pansit: | 270g |
| Pangunahing Sangkap: | Harinang Konjac, Tubig, lakas ng toyo |
| Nilalaman ng Taba (%): | 0 |
| Mga Tampok: | gluten/taba/walang asukal, mababa sa carb/ |
| Tungkulin: | magbawas ng timbang, magpababa ng asukal sa dugo,pansit na pangdiyeta |
| Sertipikasyon: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Pagbabalot: | Bag, Kahon, Sachet, Isang Pakete, Vacuum Pack |
| Ang aming Serbisyo: | 1. One-stop supply ng Tsina2. Mahigit 10 taong karanasan3. Magagamit ang OEM at ODM at OBM4. Libreng mga sample5. Mababang MOQ |
Impormasyon sa nutrisyon
| Enerhiya: | 53KJ |
| Protina: | 0g |
| Mga Taba: | 0 gramo |
| Karbohaydreyt: | 3.7g |
| Sodyum: | 0 mg |
Matuto nang higit pa tungkol sa mga produkto ng Ketoslim Mo
Ang Ketoslim mo Co., Ltd. ay isang tagagawa ng konjac na pagkain na may mahusay na kagamitan sa pagsubok at malakas na lakas teknikal. Dahil sa malawak na hanay, magandang kalidad, makatwirang presyo at mga naka-istilong disenyo, ang aming mga produkto ay malawakang ginagamit sa industriya ng pagkain at iba pang mga industriya.
Ang aming mga kalamangan:
• 10+ taong karanasan sa industriya;
• 6000+ kuwadradong lawak ng pagtataniman;
• 5000+ toneladang taunang output;
• Mahigit 100 empleyado;
• Mahigit 40 bansang nagluluwas.
Mabuti ba para sa iyo ang konjac noodles?
Siyempre, ang konjac noodles ay hindi lamang nakakabawas ng iyong timbang, nakakapagpababa ng asukal sa dugo, kundi nakakapagpawi rin ng paninigas ng dumi sa pamamagitan ng paglilinis ng bituka. Kung gusto mong maging malusog, ang isang makatwirang malusog na diyeta at ehersisyo ay lubhang kailangan.
Bakit bawal ang konjac noodles?
Ang konjac noodles ay may dobleng dami ng fiber kumpara sa regular na pasta. Ang fiber nito na glucomannan, na siyang hibla ng ugat ng konjac, ay nagiging sanhi ng pamamaga ng tiyan na lumilikha ng pakiramdam ng pagkabusog. Ginagamit ito bilang pampalapot sa ilang mga pagkain. Bagama't pinapayagan sa noodles sa Australia, ipinagbawal ito bilang suplemento noong 1986 dahil sa potensyal nitong maging sanhi ng pagkasamid at pagbabara ng tiyan.
May fiber ba ang konjac noodles?
Ang mga konjac noodles ay may mataas na fiber content. Kung ang mga ito ay gawa sa ibang gulay, tulad ng pumpkin noodles, ang mga sangkap nito ay pumpkin powder at konjac powder. Ang dietary fiber ay nakakatulong na mapanatili ang normal na paggana ng bituka ng katawan ng tao at isang mababang enerhiyang sangkap. Ang mga karaniwang pagkaing mayaman sa fiber ay ang konjac;





