Malusog na Natural na Keto Foods konjac bubble Jelly| Ketoslim Mo
Tungkol sa item na ito:
Bubble teakonjac jelly:Ang hugis ay parang bola, mala-kayumanggi, parang Q bounce. Gawa ito sa konjac, isang halamang puno nghibla ng pagkain, hindi lamang idinaragdag sa bubble tea kundi pati na rin sa anumang tsaa o milk tea na gusto mo. Nagbibigay kami sa mga mamimili ng mas malikhaing kombinasyon at ideya. Lumilikha ng walang limitasyong posibilidad ng inumin. Malambot at nakakahumaling na malutong, ang Konjac jelly ay isang mas mahusay para sa iyo at malusog na alternatibo sa tapioca pearls! Ang sikat na low-fat nameryenda na konjacMula sa Asya, ang katas ay nagdaragdag ng dagdag na tekstura at lasa sa caramelized concoction na ito para sa isang kahanga-hangang pakiramdam na magugustuhan mo - maliban sa dagdag na calories at carbs.
• puno ng dietary fiber, na nagpapabusog sa iyo matapos kumain ng mas kaunti.
• Busugin ang iyong pagkahilig sa matamis na tsaa gamit ang masarap na kombinasyon ng Brown Sugar Milk Tea at hindi mapigilang chewy jellies sa isang malagkit at napakamantika na caramel syrup. Bigyan ang iyong sarili ng mga inuming de-kalidad sa Starbucks sa mas murang halaga.
• Apat na lasa: Orihinal na lasa, lasa ng brown sugar, lasa ng Matcha at lasa ng Sakura.
Katangian
1. Handa nang gamitin
2. Itabi sa malamig at tuyong lugar, hindi nabubuksan nang 1 taon
3. Ginagamit para sa malamig na inumin, mas masarap
Mga Tag ng Produkto
| Pangalan ng produkto: | Bubble teakonjac jelly |
| Netong timbang para sa pansit: | 270g |
| Pangunahing Sangkap: | Tubig,Harinang Konjac |
| Nilalaman ng Taba (%): | 0Kcal |
| Mga Tampok: | walang gluten/ Mababa sa protina/ |
| Tungkulin: | magbawas ng timbang, magpababa ng asukal sa dugo, diet noodles |
| Sertipikasyon: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Pagbabalot: | Bag, Kahon, Sachet, Isang Pakete, Vacuum Pack |
| Ang aming Serbisyo: | 1.One-stop supply sa Tsina2. Mahigit 10 taong karanasan 3. Magagamit ang OEM at ODM at OBM 4. Libreng mga sample 5. Mababang MOQ |
Impormasyon sa nutrisyon
| Enerhiya: | 336kJ |
| Protina: | 0g |
| Mga Taba: | 0g |
| Karbohaydreyt: | 18.4g |
| Hibla ng pagkain | 3g |
| Sodyum: | 17mg |
Ito ay talagang konjac at maaaring gamitin bilang hilaw na materyal sa paggawamalambot na konjac jelly.Maaari itong pagsamahin sa iba't ibang uri ng hilaw na materyales. Isa na rito ang mga ito, at maaari ring gamitin bilang isang maliit na sangkap sa milk tea lamang.konjac jelly bobaat perlas ay may parehong lugar dahil maaari silang gawing iba't ibang lasa, tulad ng orihinal na lasa, matcha, itim na asukal, atbp. Sa lasa, nahahati rin ang mga ito sa soft waxing type, elastic crisp type, at heat resistant type upang umangkop sa iba't ibang produktong milk tea.
Nakakaing eksena: Maaaring idagdag sa iba't ibang inumin, tulad ng: tsaa/kape/gatas/gatas ng niyog/prutas, atbp.
Nagtatanong din ang mga tao:
Ano angkonjacbubble tea?
Gawa sa konac na natural na puno ng soluble fiber na tinatawag naglucomannansa halip na mga high-calorie na tapioca pearls.
Ano ang black jelly sa bubble tea?
Mga perlas na itim na Boba tapiocaTinatawag din na mga bula o perlas.
Saan gawa ang mga jelly sa bubble tea?
gawa mula sakarne ng niyog, o konjac, isang produktong gulay.





