Pakyawan ng tagagawa ng Shirataki konjac noodles na may lasang payat na pasta para sa diyeta| Ketoslim Mo
Shirataki konjac noodlesay tinatawag ding miracle noodles. Ang mga katangian nito ay mababa sa calories, mababa sa carb at mataas sa fiber, walang gluten, gawa saglucomannan, isang uri ng hibla na nagmumula sa ugat ng halamang konjac. Ang halamang konjac ay tumutubo sa Japan, China at Timog-silangang Asya. Naglalaman ito ng napakakaunting natutunaw na carbohydrates — ngunit karamihan sa mga carbohydrates nito ay nagmumula sa glucomannan fiber. Ang "Shirataki" sa wikang Hapon ay nangangahulugang "puting talon,” na naglalarawan sa translucent na anyo ng pansit. Ginagawa ang mga ito sa pamamagitan ng paghahalo ng glucomannan flour na may regular na tubig at kaunting tubig na may dayap, na tumutulong sa pansit na mapanatili ang kanilang hugis.
Ang aming Shirataki konjac noodles ay isang uri ngmanipis na pasta, ngunit natural at malusog na pagkain, nakakatulong ito sa pagbaba ng timbang, ang dietary fiber na taglay ng konjac ay nagpapabagal sa pag-alis ng laman ng tiyan, kaya't mas matagal na nabubusog ang mga tao at mas kaunti ang kinakain. Higit pa rito, ipinakita na ang Glucomannan ay nakakatulong sa pagpapababa ng antas ng asukal sa dugo sa mga taong may diabetes at insulin resistance.
Mga Tampok:
- • Keto • Mababa ang Asukal sa Dugo
- • Walang Gluten • Walang Grain
- • Vegan • Walang toyo
Mga Direksyon:
- 1. Painitin ang oven sa 350°F (175°C).
- 2. Banlawan ang mga pansit sa ilalim ng umaagos na tubig nang hindi bababa sa dalawang minuto.
- 3. Ilipat ang mga pansit sa isang kawali at lutuin sa katamtamang init sa loob ng 5-10 minuto, habang hinahalo paminsan-minsan.
- 4. Habang niluluto ang pansit, lagyan ng olive oil o mantikilya ang 2-tasang ramekin.
- 5. Ilipat ang lutong pansit sa ramekin, idagdag ang natitirang mga sangkap at haluing mabuti. I-bake sa loob ng 20 minuto, alisin sa oven at ihain.
Mga Tag ng Produkto
| Pangalan ng produkto: | Shiratakipansit na kanjac |
| Netong timbang para sa pansit: | 270g |
| Pangunahing Sangkap: | Harinang Konjac, Tubig |
| Buhay sa istante | 12 buwan |
| Mga Tampok: | walang gluten/taba/asukal,mababang karbohaydreyt/mataas sa hibla |
| Tungkulin: | magbawas ng timbang, magpababa ng asukal sa dugo,pansit na pangdiyeta |
| Sertipikasyon: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Pagbabalot: | Bag, Kahon, Sachet, Isang Pakete, Vacuum Pack |
| Ang aming Serbisyo: | 1. One-stop supply sa China 2. Mahigit 10 taong karanasan 3. May available na OEM at ODM at OBM 4. Libreng sample 5. Mababang MOQ |
Impormasyon sa nutrisyon
| Enerhiya: | 21Kcal |
| Protina: | 0g |
| Mga Taba: | 0g |
| Karbohaydreyt: | 1.2g |
| Sodyum: | 7mg |
Mga Madalas Itanong (FAQ):
1. Bakit ipinagbabawal ang konjac noodles?
Bdahil sa mataas na insidente ng bara sa bituka o lalamunanAng mga bata at mga buntis o nagpapasusong kababaihan ay hindi dapat uminom ng mga suplemento ng konjac.
2. Masama ba para sa iyo ang konjac noodles?
Hindi, ito ay gawa sa water-soluble dietary fiber, na nakakatulong sa pagbaba ng timbang.
3. Ano ang pagkakaiba sa pagitan ngkonjac noodlesatpansit na shirataki?
Ang konjac ay may hugis-parihaba na bloke at ang shirataki naman ay hugis-pansit.
4. Masama ba para sa iyo ang mga pansit na Shirataki?
Hindi, pareho ito sa konjac noodle, na gawa sa water-soluble dietary fiber, na nakakatulong sa pagbaba ng timbang.
Mas maraming bagay na maaaring tuklasin
Ang Ketoslim mo Co., Ltd. ay isang tagagawa ng konjac na pagkain na may mahusay na kagamitan sa pagsubok at malakas na lakas teknikal. Dahil sa malawak na hanay, magandang kalidad, makatwirang presyo at mga naka-istilong disenyo, ang aming mga produkto ay malawakang ginagamit sa industriya ng pagkain at iba pang mga industriya.
Ang aming mga kalamangan:
• 10+ taong karanasan sa industriya;
• 6000+ kuwadradong lawak ng pagtataniman;
• 5000+ toneladang taunang output;
• Mahigit 100 empleyado;
• Mahigit 40 bansang nagluluwas.
Masama ba sa iyo ang konjac noodles?
Hindi, ito ay gawa sa water-soluble dietary fiber, na nakakatulong sa pagbaba ng timbang.
Bakit ipinagbabawal ang ugat ng konjac sa Australia?
Bagama't ang produkto ay nilayong kainin sa pamamagitan ng dahan-dahang pagpisil sa lalagyan, maaaring sipsipin ng isang mamimili ang produkto nang may sapat na lakas upang hindi sinasadyang mailagay ito sa trachea. Dahil sa panganib na ito, ipinagbawal ng European Union at Australia ang Konjac fruit jelly.
Maaari ka bang magkasakit ng konjac noodles?
Hindi, gawa sa ugat ng konjac, na isang uri ng natural na halaman, ang pinrosesong konjac noodles ay hindi makakasama sa iyo.
Keto ba ang konjac noodles?
Ang mga konjac noodles ay keto-friendly. Ang mga ito ay 97% tubig at 3% fiber. Ang fiber ay isang carb, ngunit wala itong anumang epekto sa insulin.







