konjac Oat Noodles Ketoslim Mo masarap na Pagkain ng Diabetes shirataki pasta
Tungkol sa item na ito
Ang konjac oat noodles ay isang uri ng atingketo-friendly mga pagkaing konjac, tinatawag dingShirataki oat noodles or Miracle oat noodles, hindi tulad ng ibang serye, itokonjac oat noodlesay hinaluan ng harina ng oat atharina ng konjacAng pagdaragdag ng oat fiber sa halo ay hindi lamang nagpapaganda sa tekstura ng pansit na parang regular na egg noodles kundi nagpapataas din sa mga benepisyong nutritional nito. Kaya naman tinawag itong "...Miracle NoodleGinawa mula sahalamang konjac, itinatanim sa timog-silangang Asya, pangunahin na sa Tsina at Japan. Ang halamang ito ay puno ng dietary fiber. Eksakto ang dahilan kung bakit ang aming mga produkto ay perpektong pamalit sa pagkain para sa mga taong nagpapapayat.
PAANO KONSUMOHIN/GAMITIN
-
1. Igisa ang sibuyas, toyo, toyo, at linga.
2. Ilagay ang mga gulay sa kawali.
3. Idagdag ang pansit at haluing mabuti.
4. Magdagdag ng asin at tikman ito.
Paglalarawan ng mga Produkto
| Pangalan ng produkto: | konjac oat noodles |
| Netong timbang para sa pansit: | 270g |
| Pangunahing Sangkap: | Harinang Konjac, harina ng oat, tubig |
| Nilalaman ng Taba (%): | 0 |
| Mga Tampok: | walang gluten/taba/asukal, mababa sa carb/ |
| Tungkulin: | magbawas ng timbang, magpababa ng asukal sa dugo, diet noodles |
| Sertipikasyon: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Pagbabalot: | Bag, Kahon, Sachet, Isang Pakete, Vacuum Pack |
| Ang aming Serbisyo: | 1.One-stop supply china2. Mahigit 10 taong karanasan 3. Magagamit ang OEM at ODM at OBM 4. Libreng mga sample 5. Mababang MOQ |
Impormasyon sa nutrisyon
| Enerhiya: | 9Kcal |
| Protina: | 0g |
| Mga Taba: | 0 gramo |
| Karbohaydreyt: | 0g |
| Sodyum: | 2mg |
Matuto nang higit pa tungkol sa mga produkto ng Ketoslim Mo
Ang Ketoslim mo Co., Ltd. ay isang tagagawa ng konjac na pagkain na may mahusay na kagamitan sa pagsubok at malakas na lakas teknikal. Dahil sa malawak na hanay, magandang kalidad, makatwirang presyo at mga naka-istilong disenyo, ang aming mga produkto ay malawakang ginagamit sa industriya ng pagkain at iba pang mga industriya.
Ang aming mga kalamangan:
• 10+ taong karanasan sa industriya;
• 6000+ kuwadradong lawak ng pagtataniman;
• 5000+ toneladang taunang output;
• Mahigit 100 empleyado;
• Mahigit 40 bansang nagluluwas.





