Ang sikat na meryenda na Konjac (maanghang na lasa ng latiao) Hot pot na may gulay na buhok sa tiyan| Ketoslim Mo
Ang sarap ng mga ito. Parang nguyain ang mga ito, parang pugita o pusit, at masarap ang timpla ng pampalasa. Mababa rin ang calorie ng mga ito, mga 20 bawat pakete. Isang kahon na may 20 maliliit na supot, napakadaling dalhin, kaya mainam itong pagkaing mababa sa calorie para busog ka.
Mayroon kaming 4 na lasa para sa meryenda na ito:
Lasa ng adobong sili: 22g bawat maliit na supot, 11kcal bawat supot;
Ang mga meryenda na may lasa ng hot pot ay 22 gramo bawat maliit na supot, at ang bawat supot ay 24Kcal lamang;
Lasa ng Sauerkraut: bawat maliit na bag ay 22 gramo, bawat bag ay 15Kcal lamang;
Para sa mga hindi pa nakakatikim ng mga konjac snack na ito, inirerekomenda kong subukan ninyo ang mga hindi maanghang na atsara at hotpot snacks sa unang pagkakataon, habang ang mga adobong sili at maanghang na meryenda ay maanghang at nakakamanhid.
Paglalarawan ng mga Produkto
| Pangalan ng produkto: | KONJAC NA MERYENDA - Ketoslim Mo |
| Netong timbang para sa pansit: | 20g |
| Pangunahing Sangkap: | Tubig, Konjac powder, Adobong sili (paminta ng dawa), langis ng rapeseed, starch, nakakaing asin, paminta, puting asukal, mga pampalasa, katas ng lebadura, Mga additives sa pagkain (sodium glutamate, 5'-taste nucleotide disodium, lactic acid, acetic acid, titanium dioxide, Sodium D-isoascorbate, Citric acid, sodium lactate), nakakaing esensya |
| Buhay sa istante: | 9 na buwan |
| Mga Tampok: | gluten/taba/walang asukal/mababa sa carb |
| Tungkulin: | magbawas ng timbang, magpababa ng asukal sa dugo, diet noodles |
| Sertipikasyon: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Pagbabalot: | Bag, Kahon, Sachet, Isang Pakete, Vacuum Pack |
| Ang aming Serbisyo: | 1.One-stop supply china 2. Mahigit 10 taong karanasan 3. Magagamit ang OEM at ODM at OBM 4. Libreng mga sample 5. Mababang MOQ |
Impormasyon sa nutrisyon
| Enerhiya: | 482kJ |
| protina | 0g |
| Mga Taba: | 9.4g |
| Karbohaydreyt: | 5.2g |
| Hibla ng pagkain | 5.7g |
| Sodyum: | 926mg |
Maaari mo ring magustuhan
Maaari kang magtanong
1. Ano ang meryendang Konjac?
Ang Konjac, ang sinaunang Konjac, ay isang uri ng halamang alpine na tumutubo sa paligid ng Sichuan Basin. Ang pangunahing sangkap nito ay ang konjac gluomannan, isang mataas na kalidad na natutunaw sa tubig na dietary fiber, na tumutulong sa pagpapanatili ng normal na paggana ng bituka ng katawan ng tao, ay isang mababang enerhiyang sangkap, na kilala bilang ikapitong sustansya ng katawan ng tao. Ang konjac na pagkain na nabuo mula sa Konjac gluomannan ay may lasang malakas, nababanat, at malutong, at mainam na pagkain para sa mga taong mahilig sa kagandahan!
2, impormasyon tungkol sa produktong hot pot vegetable hair belly?
Tatak: KETOSLIM MO
Hindi organiko;
Netong nilalaman: 22g bawat maliit na supot, 23Kcal lamang bawat supot;
Pinagmulan ng tatak: Tsina
Lasa: lasa ng hot pot, lasa ng adobong sili, lasa ng adobong repolyo, lasa ng maanghang
Laki ng pag-iimpake: 16*15cm
Pag-iimbak: Itabi sa malamig at tuyong lugar



