china konjac snack konnyaku snack (Hot pot Flavor) | Ketoslim Mo
Meryenda na konjac ng TsinaAng mga sangkap ay: tubigharina ng konjac、almirol、langis ng gulay、sili、asin、puting asukal、Istante ng buhay: 12 buwan; Netong timbang: 270g, nakaimbak sa malamig at tuyong lugar. Huwag i-freeze.
Pakyawan na walang asukal na mataas sa fiber na diyeta na napapasadyang konjac instant na pagkain konjac snack food
Paglalarawan ng mga Produkto
| Pangalan ng produkto: | Tsinameryenda na konjac-Ketoslim Mo |
| Netong timbang para sa pansit: | 22g |
| Pangunahing Sangkap: | Tubig,Pulbos na konjac, Adobong sili (paminta ng dawa), langis ng rapeseed, starch, nakakaing asin, paminta, puting asukal, mga pampalasa, katas ng lebadura, Mga additives sa pagkain (sodium glutamate, 5'-taste nucleotide disodium, lactic acid, acetic acid, titanium dioxide, Sodium D-isoascorbate, Citric acid, sodium lactate), nakakaing esensya |
| Nilalaman ng Taba (%): | 0 |
| Mga Tampok: | walang gluten/taba/asukal,mababang karbohaydreyt/ |
| Tungkulin: | magbawas ng timbang, magpababa ng asukal sa dugo,pansit na pangdiyeta |
| Sertipikasyon: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Pagbabalot: | Bag, Kahon, Sachet, Isang Pakete, Vacuum Pack |
| Ang aming Serbisyo: | 1.One-stop supply china2. Mahigit 10 taong karanasan3. Magagamit ang OEM at ODM at OBM 4. Libreng mga sample 5. Mababang MOQ |
Impormasyon sa nutrisyon
| Enerhiya: | 456kJ |
| Protina: | 1.1 gramo |
| Mga Taba: | 6.2g |
| Karbohaydreyt: | 7.6g |
| Sodyum: | 1026 mg |
Halaga ng Nutrisyon
Mainam na Pamalit sa Pagkain -- Mga Pagkaing Malusog sa Diyeta
Nakakatulong sa pagbaba ng timbang
Mababang calorie
Magandang pinagmumulan ng dietary fiber
Natutunaw na hibla ng pagkain
Bawasan ang hypercholesterolemia
Keto-friendly
Hypoglycemic
Ano ang meryenda na konjac?
| Hakbang 1 | Maaaring isipin ng isa na ang meryenda ay ginagawa gamit ang pusit o pugita. Ngunit sa katunayan, ang meryenda ay ginagawa gamit ang harina ng konjac. |
Matuto nang higit pa tungkol sa mga produkto ng Ketoslim Mo
Isulat ang iyong mensahe dito at ipadala ito sa amin




