Low Carb Rice,Konjac White Pearl Rice | Ketoslim Mo
Tungkol sa item
Ang mga pangunahing sangkap ngbigas na konjac pearlay: ugat ng konjac at tubig; ang pangunahing sangkap ng konjac ay glucomannan, na isang uri ng dietary fiber na kapaki-pakinabang sa katawan ng tao. Pagkatapos makapasok sa bituka, ito ay sumisipsip ng tubig at namamaga upang magdulot ng pakiramdam ng kabusugan, sa gayon ay binabawasan ang pagkain; pangalawa, mayroon din itong epekto sa pagpapabuti ng kapaligiran ng bituka, pagpapabilis ng peristalsis ng bituka at pagpapabuti ng paninigas ng dumi. Kasabay nito, ang konjac rice ay walang asukal, mababa sa calories, atmababang carbohydratesMaaari itong palitan ang ordinaryong bigas at bumiliKetoslim Mokonjac nibigas na perlaspara maging mas malusog ang iyong diyeta.
Paglalarawan ng mga Produkto
| Pangalan ng produkto: | Konjac pearl rice-Ketoslim Mo |
| Netong timbang para sa pansit: | 270g |
| Pangunahing Sangkap: | Harina ng Konjac, Tubig |
| Nilalaman ng Taba (%): | 0 |
| Mga Tampok: | gluten/taba/walang asukal/mababa sa carb |
| Tungkulin: | magbawas ng timbang, magpababa ng asukal sa dugo, diet noodles |
| Sertipikasyon: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Pagbabalot: | Bag, Kahon, Sachet, Isang Pakete, Vacuum Pack |
| Ang aming Serbisyo: | 1.One-stop supply china2. Mahigit 10 taong karanasan 3. Magagamit ang OEM at ODM at OBM 4. Libreng mga sample 5. Mababang MOQ |
Impormasyon sa nutrisyon
| Enerhiya: | 125KJ |
| Protina: | 0g |
| Mga Taba: | 0 gramo |
| Karbohaydreyt: | 6.4g |
| Sodyum: | 12mg |
Halaga ng Nutrisyon
Mainam na Pamalit sa Pagkain -- Mga Pagkaing Malusog sa Diyeta
Nakakatulong sa pagbaba ng timbang
Mababang calorie
Magandang pinagmumulan ng dietary fiber
Natutunaw na hibla ng pagkain
Bawasan ang hypercholesterolemia
Keto-friendly
Hypoglycemic
Alam mo ba kung aling bigas ang may pinakamababang nilalaman ng carbohydrate?
| Hakbang 1 | Ang hindi mo alam ay ang bigas ay isa ring magandang pinagmumulan ng iba pang sustansya, kabilang ang zinc, bitamina B6, at folic acid. Ang bigas ay may mas mababang carbohydrate content kaysa sa ibang uri ng bigas, na may 32 gramo ng net carbohydrates bawat tasa ng lutong kanin (164 gramo). |
| Hakbang 2 | Ang susunod ay ang bigas na gawa sa konjac, dahil ang konjac mismo ay isang mababang-karbohaydreyt na pananim, ang mga pagkaing may kaugnayan sa konjac na ginawa nito, ang mga calorie ay napakababa rin, kaya hindi na kailangang mag-alala tungkol sa problema ng antas ng asukal sa dugo. |
Matuto nang higit pa tungkol sa mga produkto ng Ketoslim Mo
Ano ang konjac rice?
Ang artipisyal na bigas na konjac ay gawa sa pinong pulbos at micro pulbos na konjac na may kakaibang teknolohiya. Ang hugis ay kahawig ng natural na bigas, malambot at malagkit ang lasa, nababanat, at malayang naluluto gamit ang krudo at mababang enerhiya sa init, bagong artipisyal na bigas.
Aling kanin ang may pinakamababa sa carbohydrates?
Ang mga pagkaing mababa sa carbohydrate ay pangunahing kanin, trigo, mais, oats at iba pang mga pagkain, pagkatapos ang pinakamababang calorie ay ang Konjac rice, mataas sa fiber at mababa sa calories, na may konjac na gawa sa oat rice, bilang karagdagan sa lugaw, pagluluto ng millet porridge, rice porridge, o meal porridge, ang kanilang mga calorie kumpara sa kanin, ay mas mababa, na isang magandang pagpipilian din.
Ano ang pagkakaiba ng konjac rice at konjac pearl rice?
Magkapareho ang komposisyon ng konjac rice at konjac pearl rice, ang pinong pulbos ng konjac ay micro powder bilang pangunahing materyal, gawa sa kakaibang proseso, mayaman sa dietary fiber, mababa sa carbon water at mababa sa init. Ang pagkakaiba ng mga ito ay pangunahing nasa hindi magkaparehong hugis. Ang konjac rice ay pangunahing long grain rice, at ang pearl rice naman ay bilog. Walang pagkakaiba sa lasa. Ang konjac rice ay maaaring idagdag sa iba pang sangkap upang makagawa ng iba pang lasa ng bigas.



