Konjac Jelly toppings fruit jelly bubble tea chewy Ketoslim Mo
Tungkol sa item na ito:
Mga Toppings na may Konjac Jelly: Ang hugis ay parang bola, malapot ang lasa, at ang nginunguyang lasa ay parang Q bounce. Gawa ito sa konjac, isang halamang puno nghibla ng pagkain, hindi lamang idinaragdag sa bubble tea kundi pati na rin sa anumang tsaa o milk tea na gusto mo. Nagbibigay kami sa mga mamimili ng mas malikhaing kombinasyon at ideya. Lumilikha ng walang limitasyong posibilidad ng inumin. Malambot at nakakahumaling na malutong, ang Konjac jelly ay isang mas mahusay para sa iyo at malusog na alternatibo sa tapioca pearls! Ang sikat na low-fat nameryendaMula sa Asya, ang katas ay nagdaragdag ng dagdag na tekstura at lasa sa caramelized concoction na ito para sa isang kahanga-hangang pakiramdam na magugustuhan mo - maliban sa dagdag na calories at carbs.
• puno ng dietary fiber, na nagpapabusog sa iyo matapos kumain ng mas kaunti.
• Busugin ang iyong pagkahilig sa matamis na tsaa gamit ang masarap na kombinasyon ng Brown SugarTsaang Gatasat hindi mapigilang chewy jellies sa isang malagkit at napakamantikilya na caramel syrup. Bigyan ang iyong sarili ng inuming de-kalidad sa Starbucks sa mas murang halaga.
• Apat na lasa: Orihinal na lasa, Lasa ng kayumangging asukal,Matchalasa at lasa ng Sakura.
Katangian
1. Handa nang gamitin
2. Itabi sa malamig at tuyong lugar, hindi nabubuksan nang 1 taon
3. Ginagamit para sa malamig na inumin, mas masarap
Mga Tag ng Produkto
| Pangalan ng produkto: | Konjac jellymga toppings |
| Netong timbang para sa pansit: | 270g |
| Pangunahing Sangkap: | Tubig,Harinang Konjac |
| Nilalaman ng Taba (%): | 0 |
| Mga Tampok: | walang gluten/ Mababa sa protina/mataas sa hibla |
| Tungkulin: | magbawas ng timbang, magpababa ng asukal sa dugo,pansit na pangdiyeta |
| Sertipikasyon: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Pagbabalot: | Bag, Kahon, Sachet, Isang Pakete, Vacuum Pack |
| Ang aming Serbisyo: | 1.One-stop supply sa Tsina2. Mahigit 10 taong karanasan 3. Magagamit ang OEM at ODM at OBM 4. Libreng mga sample 5. Mababang MOQ |
Impormasyon sa nutrisyon
| Enerhiya: | 345Kcal |
| Protina: | 0g |
| Mga Taba: | 0g |
| Karbohaydreyt: | 20.3g |
| Sodyum: | 17mg |
Mas maraming bagay na maaaring tuklasin
Nagtatanong din ang mga tao
Ang Ketoslim mo Co., Ltd. ay isang tagagawa ng konjac na pagkain na may mahusay na kagamitan sa pagsubok at malakas na lakas teknikal. Dahil sa malawak na hanay, magandang kalidad, makatwirang presyo at mga naka-istilong disenyo, ang aming mga produkto ay malawakang ginagamit sa industriya ng pagkain at iba pang mga industriya.
Ang aming mga kalamangan:
• 10+ taong karanasan sa industriya;
• 6000+ kuwadradong lawak ng pagtataniman;
• 5000+ toneladang taunang output;
• Mahigit 100 empleyado;
• Mahigit 40 bansang nagluluwas.

Masama ba sa iyo ang konjac noodles?
Hindi, ito ay gawa sa water-soluble dietary fiber, na nakakatulong sa pagbaba ng timbang.
Bakit ipinagbabawal ang ugat ng konjac sa Australia?
Bagama't ang produkto ay nilayong kainin sa pamamagitan ng dahan-dahang pagpisil sa lalagyan, maaaring sipsipin ng isang mamimili ang produkto nang may sapat na lakas upang hindi sinasadyang mailagay ito sa trachea. Dahil sa panganib na ito, ipinagbawal ng European Union at Australia ang Konjac fruit jelly.
Maaari ka bang magkasakit ng konjac noodles?
Hindi, gawa sa ugat ng konjac, na isang uri ng natural na halaman, ang pinrosesong konjac noodles ay hindi makakasama sa iyo.
Keto ba ang konjac noodles?
Ang mga konjac noodles ay keto-friendly. Ang mga ito ay 97% tubig at 3% fiber. Ang fiber ay isang carb, ngunit wala itong anumang epekto sa insulin.






