mga whole food na walang calorie noodles na pakyawan mula sa Konjac kelp noodles | Ketoslim Mo
Bawat 100 gramo ngmga pansit na walang caloriebuongmga pagkainAng halaga ng calorie ay katumbas ng humigit-kumulang 1 potato chips at 0.2 saging, ang mas kaunting pagkonsumo ng calories ay katumbas ng normal na pag-jogging ng babae ng 1 oras, paglangoy ng 1.5 oras, yoga ng 3 oras,low-carb pasta, lasa Q maglaro nang malakas na paraan, maaaring iprito, pakuluan, sopas, ihalo
Pakyawan na low carb konjac spaghetti purong basang pansit Konjac kelp noodles
Paglalarawan ng mga Produkto
| Pangalan ng produkto: | konjac kelp noodles buong pagkain-Ketoslim Mo |
| Netong timbang para sa pansit: | 270g |
| Pangunahing Sangkap: | Harinang Konjac, Tubig |
| Nilalaman ng Taba (%): | 0 |
| Mga Tampok: | gluten/taba/walang asukal, mababa sa carb/mataas sa fiber |
| Tungkulin: | magbawas ng timbang, magpababa ng asukal sa dugo,walang konjac noodles |
| Sertipikasyon: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Pagbabalot: | Bag, Kahon, Sachet, Isang Pakete, Vacuum Pack |
| Ang aming Serbisyo: | 1.One-stop supply china2. Mahigit 10 taong karanasan3. Magagamit ang OEM at ODM at OBM4. Libreng mga sample5. Mababang MOQ |
Impormasyon sa nutrisyon
| Enerhiya: | 4KCal |
| Asukal: | 0g |
| Mga Taba: | 0 gramo |
| Karbohaydreyt: | 3.1g |
| Sodyum: | 0mg |
Halaga ng Nutrisyon
Mainam na Pamalit sa Pagkain -- Mga Pagkaing Malusog sa Diyeta
Nakakatulong sa pagbaba ng timbang
Mababang calorie
Magandang pinagmumulan ng dietary fiber
Natutunaw na hibla ng pagkain
Bawasan ang hypercholesterolemia
Keto-friendly
Hypoglycemic
Anong noodles ang walang calories?
| Miracle Noodles Whole Foods | Pansit na Shiratakiay gawa sa glucomannan, isang hibla na kinuha mula sa ugat ng konjac. Dahil ang hibla ay dumadaan sa iyong mga bituka nang hindi natutunaw at nagpaparamdam sa iyo ng busog, ang mga pansit na shirataki ng Wholefoods ay karaniwang walang calorie at walang carb. |
| Mga Buong Pagkain | Alin ang mas malusog, ang simpleng kanin okonjac noodlesmga whole foods?... Bilang paghahambing, ang 100 gramo ng puting bigas ay naglalaman ng 175 calories. Limampung gramo ng noodles (tuyo, hilaw) ay naglalaman din ng parehong bilang ng calories. Kaya ang parehong dami ng noodles (halimbawa, 100g) ay magbibigay ng mas maraming calories |
| Mga Kaloriya ng Kelp Noodles | Kaloriya 6 |
Maaari mo ring magustuhan
Konjac: Detalyadong impormasyon
Ang Konjac (Amorphophallus konjac K. Koch) ay kabilang sa pamilyang Araceae, at nagmula sa timog-silangang Asya. Ito ay itinatanim sa timog at timog-silangang Tsina at Vietnam. Ang mga bulaklak nito ay namumukadkad sa isang maitim na lilang spathe, na may makapal na tubo na maaaring lumaki nang hanggang 30 cm ang diyametro.
Ang pinatuyong at dinurog na tubo ay tinatawag na konjac flour, kung saan kinukuha ang konjac glucomannan1.
Kasaysayan
Ang Konjac ay ginagamit na pagkain sa Tsina, Hapon, at Silangang Asya.
Mga Benepisyo
Ang Glucomannan ay isang soluble fiber na nagpapataas ng pakiramdam ng kabusugan at nakakatulong sa pagbaba ng timbang.




