Mga Noodles na Pakyawan para sa pagbaba ng timbang Pasadyang konjac udon noodles | Ketoslim Mo
Pansit na konjac udonay isang kakaibang pagkain na nagpapabusog sa mga tao, kaya kinokontrol ang pagkonsumo ng iba pang pagkaing mataas sa calorie upang makamit ang epekto ng pagbaba ng timbang, ngunit may napakakaunting calorie.
Ang mga itopansit para sa pagbaba ng timbangay mayaman sa glucomannan, na gawa mula sa ugat ng konjacpulbos na konjacat pinoproseso bilang rice noodles, maggi noodles o ramen noodles. Sa katunayan, maraming pag-aaral ang nagpakita na ang glucomannan ay makakatulong sa iyo na magbawas ng timbang.
Walang gluten na konjac pasta shirataki noodle 270g Konjac udon noodles
Paglalarawan ng mga Produkto
| Pangalan ng produkto: | Mga pansit na konjac-Ketoslim Mo |
| Netong timbang para sa pansit: | 270g |
| Pangunahing Sangkap: | Harinang Konjac, Tubig |
| Nilalaman ng Taba (%): | 0 |
| Mga Tampok: | walang gluten/taba/asukal,mababang karbohaydreyt/mataas sa hibla |
| Tungkulin: | magbawas ng timbang, magpababa ng asukal sa dugo, diet noodles |
| Sertipikasyon: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Pagbabalot: | Bag, Kahon, Sachet, Isang Pakete, Vacuum Pack |
| Ang aming Serbisyo: | 1.One-stop supply china2. Mahigit 10 taong karanasan3. Magagamit ang OEM at ODM at OBM4. Libreng mga sample 5. Mababang MOQ |
Impormasyon sa nutrisyon
| Enerhiya: | 5Kcal |
| Protina: | 0g |
| Mga Taba: | 0 gramo |
| Karbohaydreyt: | 1.2g |
| Sodyum: | 0mg |
Halaga ng Nutrisyon
Mainam na Pamalit sa Pagkain -- Mga Pagkaing Malusog sa Diyeta
Nakakatulong sa pagbaba ng timbang
Mababang calorie
Magandang pinagmumulan ng dietary fiber
Natutunaw na hibla ng pagkain
Bawasan ang hypercholesterolemia
Keto-friendly
Hypoglycemic
Maaari mo ring magustuhan
Para makakita ng higit pa, mag-click dito:
Ano ang konjac Food | Ketoslim Mo
Paano gumawa ng konjac| Ketoslim Mo
Paano maghanda ng miracle noodles
Saan makakabili ng miracle noodles| Ketoslim Mo
Mabuti ba ang noodles para sa pagbaba ng timbang?
Ang pagkain ng konjac ay makakatulong sa katawan ng tao na magbawas ng timbang. Una sa lahat, ang konjac ay naglalaman ng glucomannan, na pumuputok pagkatapos makapasok sa katawan ng tao, na nagpaparamdam sa mga tao ng busog, binabawasan ang gana sa pagkain ng katawan ng tao, kaya binabawasan ang pagkonsumo ng mga pagkaing may calorie, na may tiyak na epekto sa pagbaba ng timbang. Pangalawa, ang konjac ay mayaman sa dietary fiber, na maaaring magsulong ng peristalsis ng bituka ng tao, mapabilis ang pagdumi ng tao, paikliin ang oras ng paninirahan ng pagkain sa katawan ng tao, at may positibong epekto sa pagbaba ng timbang. Bukod pa rito, ang konjac ay isa ring uri ng alkaline na pagkain na mabuti para sa katawan. Kung ang mga taong may acidic na konstitusyon ay kumakain ng konjac, ang alkaline na sangkap sa konjac ay maaaring pagsamahin sa acidic na sangkap sa katawan upang mapalakas ang metabolismo ng tao at mapabilis ang pagkonsumo ng calories, na may positibong epekto sa pagbaba ng timbang ng katawan. Gayunpaman, dapat tandaan na dahil ang konjac ay naglalaman ng isang tiyak na dami ng starch, ang labis na pagkonsumo nito ay madaling magpataas ng dami ng init sa katawan at may kabaligtaran na epekto ng labis na pag-inom, kaya kailangan nating maging mapagmatyag. Kung gusto mong magbawas ng timbang nang maayos, kailangan mong pagsamahin ang diyeta at ehersisyo para maging malusog
Mabuti ba ang Chowmein para sa pagbaba ng timbang?
Ang normal na paggisa ay walang epekto sa pagbaba ng timbang, at wala ring magiging epekto, ngunit kung kakain ka ng konjac noodles, naglalaman ito ng glucomannan na maaaring magsulong ng paggalaw ng gastrointestinal, alisin ang mga lason sa katawan, upang makamit ang epekto ng pagbaba ng timbang.
Nakakataba ba ang noodles?
Hindi ko alam kung makakapagpataba ka ng regular na pansit, pero siguradong hindi makakapagpataba ang konjac noodles, sa kabaligtaran. Makakapagpapayat ka naman ng konjac noodles.





