Bigas na may Konjac Rice na Mataas sa Protina | Mababang Karbohaydreyt, Walang Gluten | Ketoslim Mo
Tungkol sa item
Ang bigas na mataas sa protina ay isa ring uri ngkonjac riceAng pangunahing sangkap nito ay ang ugat ngkonjac, na mayaman saglucomannanAng kaning ito na mataas sa protina (kaning may pinakamaraming portein) ay mababa sa carbohydrates, keto, mataas sa fiber, walang gluten, at maraming benepisyo para sa katawan:
MABABA SA KALORIYA:Lutong-lutong na Mataas sa ProtinaKonjac Riceay napakababa sa calories, kaya mainam itong desisyon para sa mga nagnanais na bawasan ang kanilang pagkonsumo ng calorie. Naglalaman lamang ito ng kaunting calories ng regular na bigas, kaya mainam itong pagpipilian para sa pagbaba ng timbang.
MABABA SA CARBOHYDRATE:Lutong-lutong na mataas sa protinakonjac riceay napakababa rin sa asukal, kaya mainam ito para sa mga sumusunod sa low-carb o ketogenic diet. Ito ang perpektong pagpipilian para sa mga nagnanais na bawasan ang kanilang pagkonsumo ng starch habang nasisiyahan sa isang masarap na hapunan.
Walang Gluten:Ang precooked High Protein Konjac Rice ay gluten-free, na isang mahusay na opsyon para sa mga taong may gluten paranoid o sumusunod sa gluten-free diet.
Impormasyon sa Nutrisyon
| Mga Katotohanan sa Nutrisyon | |
| 2 serving bawat lalagyan | |
| Laki ng paghain | 1/2 pakete (100g) |
| Dami Bawat Paghahain: | 351 |
| Kaloriya | |
| %Pang-araw-araw na Halaga | |
| Kabuuang Taba 1.1g | 2% |
| Saturated Fat 0g | 0% |
| Trans Fat 0g | |
| Kabuuang Karbohaydreyt 67g | 22% |
| Protina 16.5g | 28% |
| Dietary Fiber 0.6g | 2% |
| Kabuuang Asukal 0g | |
| Magsama ng 0g na Dagdag na Asukal | 0% |
| Sodyum 0g | 0% |
| Hindi isang mahalagang pinagmumulan ng calories mula sa taba, saturated fat, trans fat, kolesterol, asukal, bitamina A, bitamina D, calcium at iron. | |
| *Ang Porsyento ng Pang-araw-araw na Halaga ay batay sa isang 2,000 calorie na diyeta. | |
Paglalarawan ng mga Produkto
| Pangalan ng produkto: | Mataas sa ProtinaKonjac Rice |
| Pangunahing Sangkap: | Bigas, pulbos ng protina ng bigas,pulbos na konjac, mataas sa amylose corn starch |
| Mga Tampok: | Walang Gluten/Mababa sa Taba/Mataas sa Protina/Walang Sodium |
| Tungkulin: | Pagbaba ng Timbang, Pagbaba ng Asukal sa Dugo, VegetarianPagpapalit ng Pagkain |
| Sertipikasyon: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, USDA, FDA |
| Netong timbang: | 80-120 (napapasadyang) |
| Karbohaydreyt: | 16.5g |
| Nilalaman ng Taba: | 1.1g |
| Buhay sa Istante: | 12 Buwan |
| Pagbabalot: | Bag, Kahon, Sachet, Isang Pakete, Vacuum Pack |
| Ang aming Serbisyo: | 1. One-stop supply |
| 2. Mahigit sa 10 taong karanasan | |
| 3. Available ang OEM ODM OBM | |
| 4. Libreng mga sample | |
| 5. Mababang MOQ |
Detalyadong Larawan
Mga Naaangkop na Senaryo
Pabrika
HUIZHOU ZHONG KAI XIN FOOD Co.,Ltd
Propesyonal na tagagawa ng konjac, ang babayaran mo ay garantisadong kalidad, at ang sa tingin mo ay maasikasong serbisyo.
Mga Madalas Itanong
100% Non-GMO; Hindi isinailalim sa allergy testing; Ang mas balanseng amino acid ratio, na sinamahan ng pea protein, ay nakakamit ng PDCAAS=1; Neutral na lasa, pinong lasa, at madaling buuin.
Patatagin ang asukal sa dugo; Hindi sumisipsip at hindi natutunaw sa tubig; Malutong; Garantiyadong masarap; Epektibong pag-inom; Tumatagal ng kabusugan; Lumalaban sa mataas na temperatura; Lumalaban sa mataas na presyon; Epektibong mababa ang calorie; Mababang lagkit; Malambot at pino; Pinakamahusay na prebiotics; Nagpapabuti ng panunaw; Magandang tekstura, mataas na pagpapanatili ng tubig.






