Shirataki fettuccine noodles na mababa sa calories konjac spinach fettuccine | Ketoslim Mo
Pakuluan ang tubig sa isang katamtamang laki ng kaserola. Salain angspinach fettuccine noodlessa isang salaan at banlawan sa malamig na tubig sa loob ng 30 segundo. Ilagay ang mga pansit sa kumukulong tubig at lutuin sa loob ng 2-3 minuto. Angpansit na spinachhindi kumukupas habang niluluto dahil wala itong kulay. Ito ay isang magandang pagpipilian para sa almusal, tanghalian at hapunan, at maaari mo itong kainin nang may kumpiyansa. Ang konjac spinach fettuccine ay isa ring uri ngkonjac fettuccine.
pakyawan shirataki noodles na walang taba pasta na walang calories konjac spinach fettuccine
Paglalarawan ng mga Produkto
| Pangalan ng produkto: | Pansit na konjac spinach-Ketoslim Mo |
| Netong timbang para sa pansit: | 270g |
| Pangunahing Sangkap: | Harinang Konjac, Tubig |
| Nilalaman ng Taba (%): | 0 |
| Mga Tampok: | gluten/taba/walang asukal, mababa sa carb/mataas sa fiber |
| Tungkulin: | magbawas ng timbang, magpababa ng asukal sa dugo,pansit na pangdiyeta |
| Sertipikasyon: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Pagbabalot: | Bag, Kahon, Sachet, Isang Pakete, Vacuum Pack |
| Ang aming Serbisyo: | 1.One-stop supply china2. Mahigit 10 taong karanasan3. Magagamit ang OEM at ODM at OBM4. Libreng mga sample5. Mababang MOQ |
Impormasyon sa Nutrisyon ng Spinach Noodles
| Enerhiya: | 6KCal |
| Protina: | 0g |
| Mga Taba: | 0 gramo |
| Karbohaydreyt: | 1.6g |
| Sodyum: | 0mg |
Mga Kaloriya ng Spinach Noodles
Halaga ng Nutrisyon
Mainam na Pamalit sa Pagkain -- Mga Pagkaing Malusog sa Diyeta
Nakakatulong sa pagbaba ng timbang
Mababang calorie
Magandang pinagmumulan ng dietary fiber
Natutunaw na hibla ng pagkain
Bawasan ang hypercholesterolemia
Keto-friendly
Hypoglycemic
Ano ang mga Shirataki fettuccine noodles?
| Hakbang 1 | Ang konjac at spinach tagliatne ay pinaghalong natural na konjac at spinach powder ng Asya. Ang buong pakete ay naglalaman ng 20 calories at 6 na gramo ng carbs. |
| Hakbang 2 | Pansit na Shiratakiay mga pagkaing mababa sa carb na may kaunting calories bawat serving. Ang mga shirataki noodles ay keto-friendly dahil mababa ito sa carbohydrates |




