Dry konjac rice Shirataki Rice | Ketoslim Mo
Paglalarawan ng Produkto
Ang hugis ay katulad ng ordinaryong bigas, ngunit mas kapaki-pakinabang ito sa kalusugan. Ang atingshirataki ricemababa sa calories at carbs, kaya perpekto itokapalit ng pagkainkung sinusubukan mong magbawas ng timbang o kontrolin ang asukal.Kapaki-pakinabang din ang paghahalo nito sa iyong pang-araw-araw na kanin.Tuyong konjac riceay gawa mula sa mga ugat nghalamang konjacat may malinis at madaling masubaybayang mga sangkap, kaya isa itong perpektong alternatibo sa regular na bigas.
Impormasyon sa nutrisyon
| Karaniwang Halaga: | Bawat 200g(lutong tuyong bigas) |
| Enerhiya: | 28.4kcal/119kJ |
| Kabuuang Taba: | 0g |
| Karbohaydreyt: | 6g |
| Hibla | 0.6g |
| Protina | 0.6g |
| Sodyum: | 0mg |
| Pangalan ng produkto: | Tuyong ShiratakiKonjac Rice |
| Espesipikasyon: | 200g |
| Pangunahing Sangkap: | Tubig,Harinang Konjac |
| Nilalaman ng Taba (%): | 5Kcal |
| Mga Tampok: | walang gluten/ Mababang protina/Mababang taba |
| Tungkulin: | magbawas ng timbang, magpababa ng asukal sa dugo, diet noodles |
| Sertipikasyon: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Pagbabalot: | Bag, Kahon, Sachet, Isang Pakete, Vacuum Pack |
| Ang aming Serbisyo: | 1. One-stop supply (mula sa disenyo hanggang sa produksyon) 2. Mahigit sa 10 taon ng karanasan 3. Serbisyo ng OEM ODM OBM 4. Libreng mga sample 5. Mababang minimum na dami ng order |
Mga Katotohanan Tungkol sa Shirataki Konjac Rice
Shirataki rice(otuyong bigas na konjac) ay gawa mula sahalamang konjacat naglalaman ng 97% tubig at 3% hibla.
Ang tuyong bigas ay nagiging elastiko at may teksturang parang halaya pagkatapos sumipsip ng tubig at ibabad.
Ang konjac dry rice ay isang mainam na pagkain para sa pagbaba ng timbang at pagkontrol ng asukal, dahil ang bawat 100 gramo ng konjac dry rice ay naglalaman lamang ng 73KJ calories at 4.3 gramo ng carbohydrates, at ang nilalaman ng taba at asukal ay 0.
Magbabago ang tekstura ng bigas na shirataki pagkatapos i-freeze, kaya huwag i-freeze ang mga produktong gawa sa bigas na shirataki! Itabi sa temperatura ng kuwarto!
Mga Tagubilin sa Pagluluto
(Ang proporsyon ng bigas at tubig ay 1:1.2)





