Prebiotic Instant rice | bigas na pinapainit sa sarili | Ketoslim Mo Prebiotics rice
Tungkol sa item
Prebiotic instant na bigas na nagpapainit nang kusaay napakadaling gamitin sa araw-araw. Maaari itong ilagay sa opisina o dalhin kapag nagha-hiking o nagkakamping. Kapag nagugutom ka, madali mo itong makakain tulad ng instant noodles, kaya tinatawag din itong instant rice. Ang bawat pakete ay may bigat na 100 gramo. Maaari kang magdagdag ng iyong paboritong lasa o mga side dish, tulad ng curry at risotto. Kung dadalhin mo ito sa labas, ilagay lamang ang kanin sa isang lalagyan, lagyan ng mainit na tubig at maghintay ng ilang minuto bago kainin.
Ketoslim Moay isang propesyonal na tagagawa ng konjac at pakyawan. Maaari kang makipag-ugnayan sa amin para sa pagpapasadya. Malaki man o maliit na dami, gagawin namin ang aming makakaya upang matugunan ang iyong mga pangangailangan.
PAANO KONSUMOHIN/GAMITIN
-
Kumukulo ng tubig hanggang sa umabot sa 100 degrees centigrade.
2. Ibuhos ang lahat ng bigas sa isang malaking mangkok o sa loob ng pakete.
3. Ibuhos ang mainit na tubig, maghintay ng mga 25 minuto.
4. Magdagdag ng ilang putahe o anumang sangkap na gusto mo.
5. Masiyahan sa iyong masarap na pagkain ngayon!
Paglalarawan ng mga Produkto
| Pangalan ng produkto: | Prebiotic Instant na bigas |
| Netong timbang para sa pansit: | 100g |
| Pangunahing Sangkap: | Harinang Konjac, harina ng gulay, Tubig |
| Nilalaman ng Taba (%): | 0 |
| Mga Tampok: | walang gluten/ mga kaganapang panlabas/ Militar |
| Tungkulin: | magbawas ng timbang, magpababa ng asukal sa dugo, diet noodles |
| Sertipikasyon: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Pagbabalot: | Bag, Kahon, Sachet, Isang Pakete, Vacuum Pack |
| Ang aming Serbisyo: | 1.One-stop supply china 2. Mahigit 10 taong karanasan 3. Magagamit ang OEM at ODM at OBM 4. Libreng mga sample5. Mababang MOQ |
Impormasyon sa nutrisyon
| Enerhiya: | 6Kcal |
| Protina: | 0g |
| Mga Taba: | 0g |
| Karbohaydreyt: | 1.6g |
| Sodyum: | 6mg |
Matuto nang higit pa tungkol sa mga produkto ng Ketoslim Mo
Ang Ketoslim mo Co., Ltd. ay isang tagagawa ng konjac na pagkain na may mahusay na kagamitan sa pagsubok at malakas na lakas teknikal. Dahil sa malawak na hanay, magandang kalidad, makatwirang presyo at mga naka-istilong disenyo, ang aming mga produkto ay malawakang ginagamit sa industriya ng pagkain at iba pang mga industriya.
Ang aming mga kalamangan:
• 10+ taong karanasan sa industriya;
• 6000+ kuwadradong lawak ng pagtataniman;
• 5000+ toneladang taunang output;
• Mahigit 100 empleyado;
• Mahigit 40 bansang nagluluwas.
Tanong: Masama ba para sa iyo ang konjac noodles?
Sagot: Hindi, ligtas itong kainin mo.
Tanong: Bakit ipinagbabawal ang konjac noodles?
Sagot: Ipinagbabawal ito sa Australia dahil sa posibleng panganib na mabulunan.
Tanong: Ayos lang ba kumain ng konjac noodles araw-araw?
Sagot: Oo pero hindi palagian.




