Dry Straight pasta HALAL noodles Ketoslim Mo Shirataki slimming noodle 100g
Tungkol sa item na ito
Tuyong diretsopastaay isang uri nginstant na pansit, napaka-kombenyente niyan,militarAng paggamit o pagkain sa labas ay parehong pinakamahusay na pagpipilian. 100 gramo bawat serving, matalinong pagpipilian para sa pagdadala, ikaw man ay nasa paglalakbay o umaakyat ng bundok. Bago ang Pasko, inirerekomenda namin sa iyo ang bagong-bagong instant noodle na ito na may diskwento. Gawa sa ugat ng konjac, ito ay puno nghibla ng pagkainKung mas matagal ang pagitan, makakaramdam ka ng gutom. Wala naman talagang lasa, puwede kang magdagdag ng kahit anong sangkap na gusto mo, madaling lutuin para sa iyo, pakuluan o i-timpla lang ay parehong katanggap-tanggap.
PAANO KONSUMOHIN/GAMITIN
1. Idagdag ang mga lutong putahe kasama ngbigassa maliit na mangkok
2. Ilagay ang heating pad at ibuhos ang tubig na nasa temperatura ng kuwarto. Sa malaking mangkok, pababa sa maliit na mangkok.
3. ilagay ang maliit na mangkok sa ibabaw ng malaking mangkok. Takpan ang lahat.
4. Maghintay ng mga 15 minuto.
5. Hangga't may singaw na lumalabas mula sa mangkok, tangkilikin ang iyong ulam!
Paglalarawan ng mga Produkto
| Pangalan ng produkto: | Tuyong Tuwid na Pasta |
| Netong timbang para sa pansit: | 100g |
| Pangunahing Sangkap: | Pulbos na konjac, patatas na almirol, tubig, mga pandagdag sa pagkain |
| Buhay sa istante | 18 buwan |
| Mga Tampok: | Walang gluten/Walang taba/Keto friendly |
| Tungkulin: | Maginhawa/Handa nang kainin |
| Sertipikasyon: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Pagbabalot: | Bag, Kahon, Sachet, Isang Pakete, Vacuum Pack |
| Ang aming Serbisyo: | 1.One-stop supply china2. Mahigit 10 taong karanasan3. Magagamit ang OEM at ODM at OBM4. Libreng mga sample5. Mababang MOQ |
Impormasyon sa nutrisyon
| Enerhiya: | 221Kcal |
| Protina: | 1.9g |
| Mga Taba: | 0g |
| Karbohaydreyt: | 52.3g |
| Sodyum: | 11mg |
VIDEO
Matuto nang higit pa tungkol sa mga produkto ng Ketoslim Mo
Ang Ketoslim mo Co., Ltd. ay isang tagagawa ng konjac na pagkain na may mahusay na kagamitan sa pagsubok at malakas na lakas teknikal. Dahil sa malawak na hanay, magandang kalidad, makatwirang presyo at mga naka-istilong disenyo, ang aming mga produkto ay malawakang ginagamit sa industriya ng pagkain at iba pang mga industriya.
Ang aming mga kalamangan:
• 10+ taong karanasan sa industriya;
• 6000+ kuwadradong lawak ng pagtataniman;
• 5000+ toneladang taunang output;
• Mahigit 100 empleyado;
• Mahigit 40 bansang nagluluwas.
Tanong: Masama ba para sa iyo ang konjac noodles?
Sagot: Hindi, ligtas itong kainin mo.
Tanong: Bakit ipinagbabawal ang konjac noodles?
Sagot: Ipinagbabawal ito sa Australia dahil sa posibleng panganib na mabulunan.
Tanong: Ayos lang ba kumain ng konjac noodles araw-araw?
Sagot: Oo pero hindi palagian.




