Factory direct keto Konjac udon noodles | Ketoslim Mo
Saan makakabili ng konjac noodles
Ketoslim MoBilang isang one-stop catering service provider, nagbibigay kami ng pinakamahusay na mga produkto sa pinakamagandang presyo para sa iyong restaurant, bar, supermarket, kusina, gym, tindahan ng magaan na pagkain at marami pang iba.
Ang aming layunin ay hindi lamang magbigay sa aming mga customer ngpinakamahusay na mga produktong pakyawansa pinakamababang presyo, ngunit upang magbigay din ng mahusay na one-to-one na serbisyo sa customer at mabilis na pagpapadala. Dahil mahigit isang dekada na kaming nasa industriya ng konjac, mayroon kaming iba pakonjac udon noodlesDahil mahigit isang dekada na kaming nasa industriya ng konjac, mayroon kaming magandang koneksyon sa mga restaurateur, culinary establishment, at mga propesyonal sa serbisyo ng pagkain sa buong bansa. Umaasa kaming maging isang one-stop shop para sa lahat ng iyong pangangailangan sa pakyawan na pagkain.
Sugar free konjac pasta gluten free wet konjac spaghetti noodles Konjac udon noodles
Paglalarawan ng mga Produkto
| Pangalan ng produkto: | pansit na konjac udon-Ketoslim Mo |
| Netong timbang para sa pansit: | 270g |
| Pangunahing Sangkap: | Harinang Konjac,Tubig |
| Nilalaman ng Taba (%): | 0 |
| Mga Tampok: | gluten/taba/walang asukal,mababang karbohaydreyt/ |
| Tungkulin: | magbawas ng timbang, magpababa ng asukal sa dugo,pansit na pangdiyeta |
| Sertipikasyon: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Pagbabalot: | Bag, Kahon, Sachet, Isang Pakete, Vacuum Pack |
| Ang aming Serbisyo: | 1.One-stop supply china2. Mahigit 10 taong karanasan3. Magagamit ang OEM at ODM at OBM4. Libreng mga sample 5. Mababang MOQ |
Impormasyon sa nutrisyon
| Enerhiya: | 4KCal |
| Asukal: | 0g |
| Mga Taba: | 0 gramo |
| Karbohaydreyt: | 3.2g |
| Sodyum: | 7 mg |
Halaga ng Nutrisyon
Mainam na Pamalit sa Pagkain -- Mga Pagkaing Malusog sa Diyeta
Nakakatulong sa pagbaba ng timbang
Mababang calorie
Magandang pinagmumulan ng dietary fiber
Natutunaw na hibla ng pagkain
Bawasan ang hypercholesterolemia
Keto-friendly
Hypoglycemic
Ilang maliliit na punto ng kaalaman tungkol sa konjac
| Hakbang 1 | Simula noonmga produktong konjacmaaaring magbago ang hugis at masira nang walang pag-iimbak ng tubig, ang paggamit ng tubig na lye upang mapreserba ang pagkain sa supot (nang walang pagdaragdag ng mga preservative) ay nagpapanatili sa hugis ng konjac na pagkain, pati na rin sa mas masarap na lasa. |
| Hakbang 2 | Ang pagkaing konjac ay mayaman sa dietary fiber, ngunit hindi ito makapagbibigay ng sapat na enerhiya at protina, kaya kumain ngpagkain ng konjacKasabay nito, tandaan na itugma ang ilang prutas, gulay at karne sa mga pagkain oh, para mas makabubuti sa kalusugan. |




