Tofu konjac organic root whole foods Mataas sa fiber tofu丨Ketoslim mo
Tungkol sa Ketoslim mo
Ketoslim moAng Co., Ltd. ay isang tagagawa ng konjac na pagkain na may mahusay na kagamitan sa pagsubok at malakas na puwersang teknikal. Dahil sa malawak na hanay, magandang kalidad, makatwirang presyo at mga naka-istilong disenyo, ang aming mga produkto ay malawakang ginagamit sa industriya ng pagkain at iba pang mga industriya.
Ang aming mga kalamangan:
• 10+ taong karanasan sa industriya;
• 6000+ kuwadradong lawak ng pagtataniman;
• 5000+ toneladang taunang output;
• Mahigit 100 empleyado;
• Mahigit 40 bansang nagluluwas.
Mga Tag ng Produkto
| Pangalan ng produkto: | konajc tofuKetoslim Mo |
| Netong timbang para sa pansit: | 300g |
| Pangunahing Sangkap: | Harina ng Konjac, Tubig |
| Nilalaman ng Taba (%): | 0 |
| Mga Tampok: | gluten/taba/walang asukal, mababa sa carb/mataas sa fiber |
| Tungkulin: | magbawas ng timbang, magpababa ng asukal sa dugo, diet noodles |
| Sertipikasyon: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Pagbabalot: | Bag, Kahon, Sachet, Isang Pakete, Vacuum Pack |
| Ang aming Serbisyo: | 1.One-stop supply china 2. Mahigit 10 taong karanasan 3. Magagamit ang OEM at ODM at OBM 4. Libreng mga sample 5. Mababang MOQ |
Impormasyon sa nutrisyon
| Enerhiya: | 15Kcal |
| Protina: | 0g |
| Mga Taba: | 0 gramo |
| Karbohaydreyt: | 3.8g |
| Sodyum: | 0mg |
- •NAGTATAGUYOD NG MALUSOG NA PARAAN NG PAGKAIN-- Tofu na nakabase sa konjac, isang sariwang pagkaing nakabatay sa berdeng sangkap, nagtataguyod ito ng malusog na pagbaba ng timbang na may masarap na pangunahing sangkap na 65kJ lamang bawat serving. Makukuha sa tradisyonal na hugis tofu, couscous, spaghetti, lasagna, fettuccini, at kanin, bawat isa ay ganap na walang asukal, gluten,
- • TOFU NA MAY KONJAC-- Ang konjac tofu ay gawa sa glucomannan mula sa amorphophallus konjac, ito ay mababa sa calories at mataas sa fiber.
- • ALTERNATIBO SA MASARAP NA TOFU-- Dahil sa dagdag na nakakaing pagkain at panggatong, maaari itong direktang isawsaw sa mga salad dressing, hindi na kailangang lutuin, at may lasang malambot at mala-waxy sa panlasa, na napakasarap.
Bagong produktong malusog na konajc food 2021. Sikat na hotpot na may mabalahibong tiyan na konajc vegan food.
Ano ang konjac tofu?
Ito ay halaya na gawa sa konjac powder, berde at sariwa na may mababang calorie at mataas sa fiber.
Bakit ipinagbabawal ang ugat ng konjac sa Australia?
Bagama't ang produkto ay nilayong kainin sa pamamagitan ng dahan-dahang pagpisil sa lalagyan, maaaring sipsipin ng isang mamimili ang produkto nang may sapat na lakas upang hindi sinasadyang mailagay ito sa trachea. Dahil sa panganib na ito, ipinagbawal ng European Union at Australia ang Konjac fruit jelly.
Bakit masama ang konjac?
Ang hilaw na konjac ay maaaring nakalalason para sa iyo, at ang pagkakaroon nito nang labis sa isang pagkakataon ay maaaring magdulot ng ilang mga side effect dahilsumisipsip ng tubig Maganda ang kalidad. Gayunpaman, normal na kainin ito ayon sa mga tagubilin ay ayos lang.
Ligtas bang kumain ng konjac?
Mapanganib ang hindi pagdadaanan ng anumang pagproseso bago kainin, kailangan itong isterilisahin at maraming proseso. Ang aming produkto ay 100% ligtas para sa iyo.




