Konjac rice keto | Ketoslim Mo oat konjac rice | shirataki diabetics pagkain
Tungkol sa item
Ang mga uri ng medium grain rice ay may mas mababang nilalaman ng starch kumpara sa short grain rice, na, depende sa paraan ng pagluluto at uri ng bigas, ay maaaring magresulta sa mas creamy kaysa sa malagkit na tekstura sa mga putahe. Ang mga pangunahing uri ng medium grain na ginagamit sa risotto ay ang Carnaroli at arborio rice.
Konjac Keto Rice: KonjacOat Pearl Rice, kilala rin bilangHimala ng Bigas or Shirataki Rice, ay isang keto-friendly na pagkain at angkop din para sa mga diabetic. Ginawa mula saugat ng konjac, ito ay mayaman sakonjac glucomannan.
Konjac Oat RiceNagdaragdag ito ng oat flour sa basic konjac rice, na nagbibigay dito ng lasa at fiber ng oats. Ito ay perpektong pamalit sa bigas para sa keto at low-carb diets. Ang Konjac ay gawa sa 97% tubig at 3% konjac plant fiber. Ito ay isang natural na low-calorie na pagkain, mababa rin ito sa taba at walang asukal, at angkop din itong gamitin bilang pangunahing pagkain para sa mga diabetic.
•Mababang Kaloriya/Taba/Karbohaydreyt
• Walang gluten
• Para sa mga Diabetic
Hindi ito nangangahulugan na hindi mo masisiyahan ang masasarap na pagkain kapag ikaw ay nagda-diet. Ang Konjac Oat Pearl Rice ay maaaring magbigay-kasiyahan sa iyong gana sa pagkain at mga pangangailangan sa pagbaba ng timbang. Ang aming mga produkto ay sertipikado ng mga awtoritatibong organisasyon tulad ng HACCP, IFS, BRC, atbp., at ang kaligtasan at kalusugan ay palaging inuuna.
PAANO KONSUMOHIN/GAMITIN:
Mga Tag ng Produkto
| Pangalan ng produkto: | Konjac oat na perlas na bigas |
| Netong timbang para sa pansit: | 270g |
| Pangunahing Sangkap: | Tubig,Harinang Konjac |
| Nilalaman ng Taba (%): | 0 |
| Mga Tampok: | walang gluten/ Mababang protina/mataas sa hibla |
| Tungkulin: | magbawas ng timbang, magpababa ng asukal sa dugo, diet noodles |
| Sertipikasyon: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Pagbabalot: | Bag, Kahon, Sachet, Isang Pakete, Vacuum Pack |
| Ang aming Serbisyo: | 1.One-stop supply sa Tsina2. Mahigit 10 taong karanasan 3. Magagamit ang OEM at ODM at OBM 4. Libreng mga sample 5. Mababang MOQ |
Impormasyon sa nutrisyon
| Enerhiya: | 37kJ |
| Protina: | 0g |
| Mga Taba: | 0.46g |
| Karbohaydreyt: | 0g |
| Sodyum: | 2mg |
- Igisa ang mga hiwa ng bawang gamit ang avocado oil hanggang sa maging mapusyaw na ginintuang kayumanggi ang mga ito
- Itabi ang mantika ng bawang, at magtira na lamang ng 0.5 kutsarang ghee clarified butter sa kawali.
- Igisa ang low carb shirataki rice na may asin at paminta hanggang sa magsimulang pumutok ang kanin.
- Itabi ang kanin at idagdag ang coconut aminos, pagkatapos ay pahiran ng kanin ang sarsa.
- Itabi ang kanin at idagdag ang binating itlog para makagawa ng malambot na piniritong itlog
- Haluin at pahiran ang mga itlog hanggang sa hindi na ito malabnaw.
- Palamutian ng chives, pritong garlic chips, at ihain ang garlic oil bilang side dish!
Mas maraming bagay na maaaring tuklasin
Nagtatanong din ang mga tao
Ang Ketoslim mo Co., Ltd. ay isang tagagawa ng konjac na pagkain na may mahusay na kagamitan sa pagsubok at malakas na lakas teknikal. Dahil sa malawak na hanay, magandang kalidad, makatwirang presyo at mga naka-istilong disenyo, ang aming mga produkto ay malawakang ginagamit sa industriya ng pagkain at iba pang mga industriya.
Ang aming mga kalamangan:
• 10+ taong karanasan sa industriya;
• 6000+ kuwadradong lawak ng pagtataniman;
• 5000+ toneladang taunang output;
• Mahigit 100 empleyado;
• Mahigit 40 bansang nagluluwas.
Masama ba sa iyo ang konjac noodles?
Hindi, ito ay gawa sa water-soluble dietary fiber, na nakakatulong sa pagbaba ng timbang.
Bakit ipinagbabawal ang ugat ng konjac sa Australia?
Bagama't ang produkto ay nilayong kainin sa pamamagitan ng dahan-dahang pagpisil sa lalagyan, maaaring sipsipin ng isang mamimili ang produkto nang may sapat na lakas upang hindi sinasadyang mailagay ito sa trachea. Dahil sa panganib na ito, ipinagbawal ng European Union at Australia ang Konjac fruit jelly.
Maaari ka bang magkasakit ng konjac noodles?
Hindi, gawa sa ugat ng konjac, na isang uri ng natural na halaman, ang pinrosesong konjac noodles ay hindi makakasama sa iyo.
Keto ba ang konjac noodles?
Ang mga konjac noodles ay keto-friendly. Ang mga ito ay 97% tubig at 3% fiber. Ang fiber ay isang carb, ngunit wala itong anumang epekto sa insulin.





