Pre-cooked Rice na Mataas sa Fiber na Konjac Rice | Walang asukal, mababang calorie na kanin | Ketoslim Mo
Tungkol sa item
Ketoslim MoLutong-lutong na Mataas sa FiberKonjac Riceay isang pagkaing mataas sa fiber at mababa sa taba. Ito ay gawa sa regular na konjac at mayaman sa dietary fiber, na nagtataguyod ng kalusugan ng gastrointestinal at kumokontrol sa mga antas ng asukal sa dugo. Ito ay mainam para sa mga nag-aalala tungkol sa pagdidiyeta.
Tungkol sa item
1. MABABA ANG TABA:Pre-lutong na mataas sa fiberkonjac riceay isang pagkaing mababa sa taba. Ito ay mas mababa sa taba kumpara sa regular na kanin o iba pang pangunahing pagkain, na nakakatulong sa pagkontrol ng paggamit ng calorie. Ito ang pinakamahusay na pagpipilian para sa mga taong nag-aalala tungkol sa sobrang timbang at labis na taba.
2. MATAAS SA FIBER SA PAGKAIN:Pre-lutong na mataas sa fiberkonjac riceay mayaman sa dietary fiber. Ang dietary fiber ay mahalaga para sa kalusugan ng gastrointestinal, nakakatulong sa pagdumi, pumipigil sa paninigas ng dumi at nakakatulong sa pagkontrol ng gana sa pagkain. Pagpili ng mataas sa fiberkonjac ricebilang pangunahing pagkain, maaaring mapataas ang iyong paggamit ng fiber at mapahusay ang paggana ng iyong bituka.
3. WALANG GLUTEN:Pre-lutong Mataas sa FiberKonjac Riceay isang pagkaing walang gluten para sa mga taong may gluten sensitivity o gluten paranoia. Ang gluten ay isang protina na matatagpuan sa maraming butil, ngunit maaaring magdulot ng hindi komportable o hindi kanais-nais na mga reaksiyon sa ilang tao. Sa pamamagitan ng pagpili ng gluten-freekonjac rice, masisiyahan ka sa masarap na pangunahing pagkain habang iniiwasan ang mga isyung may kaugnayan sa gluten.
Impormasyon sa Nutrisyon
| Mga Katotohanan sa Nutrisyon | |
| 2 serving bawat lalagyan | |
| Laki ng paghain | 1/2 pakete (100g) |
| Dami Bawat Paghahain: | 334 |
| Kaloriya | |
| %Pang-araw-araw na Halaga | |
| Kabuuang Taba 0.6g | 1% |
| Saturated Fat 0g | 0% |
| Trans Fat 0g | |
| Kabuuang Karbohaydreyt 72g | 24% |
| Protina 5.1g | 9% |
| Dietary Fiber 8.1g | 32% |
| Kabuuang Asukal 0g | |
| Magsama ng 0g na Dagdag na Asukal | 0% |
| Sodyum 0g | 0% |
| Hindi isang mahalagang pinagmumulan ng calories mula sa taba, saturated fat, trans fat, kolesterol, asukal, bitamina A, bitamina D, calcium at iron. | |
| *Ang Porsyento ng Pang-araw-araw na Halaga ay batay sa isang 2,000 calorie na diyeta. | |
Paglalarawan ng mga Produkto
| Pangalan ng produkto: | Lutong-lutong na Konjac Rice na Mataas sa Fiber |
| Pangunahing Sangkap: | Bigas,pulbos na konjac, mataas sa amylose na mais (lumalaban) na almirol |
| Mga Tampok: | Walang Gluten/Mababa sa Taba/Mataas sa Fiber/Walang Sodium |
| Tungkulin: | Pagbaba ng Timbang, Pagbaba ng Asukal sa Dugo, Pamalit sa Pagkaing Vegetarian |
| Sertipikasyon: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, USDA, FDA |
| Netong timbang: | 80-120g (napapasadyang timbang) |
| Hibla ng pagkain: | 8.1g |
| Nilalaman ng Taba: | 0.6g |
| Buhay sa Istante: | 12 Buwan |
| Pagbabalot: | Bag, Kahon, Sachet, Isang Pakete, Vacuum Pack |
| Ang aming Serbisyo: | 1. One-stop supply |
| 2. Mahigit sa 10 taong karanasan | |
| 3. Available ang OEM ODM OBM | |
| 4. Libreng mga sample | |
| 5. Maliit na MOQ |
Detalyadong Larawan
Mga Naaangkop na Senaryo
Pabrika






