Instant Shirataki Noodles na Handa nang Kainin
Ang Shirataki Noodles na handa nang kainin mula sa Ketoslim Mo ay isang maginhawa at masarap na alternatibo sa hapunan. Gawa sa shirataki, ang mga pansit na ito ay mababa sa calories, mababa sa asukal at mataas sa dietary fiber, kaya isa itong matalinong pagpipilian para matugunan ang iyong mga pangangailangan sa pagkain. Nasa trabaho ka man, on the go, o nagmamadali, ang aming Shirataki Noodles na instant meal replacement ay magbibigay sa iyo ng mabilis at madaling piging!
Opsyon na Mababa ang Kaloriya:Masiyahan sa isang masarap na pagkain nang walang komisyon. Ang aming Shirataki noodles ay mababa sa calories at ang pinakamahusay na pagpipilian para sa mga taong nagmamalasakit sa timbang.
MABABANG LAMAN NG ASUKAL:Ang aming alternatibo sa pansit na shirataki para sa hapunan ay isang mainam na pagpipilian para sa mga nagbabantay sa kanilang pagkonsumo ng asukal. Naglalaman ang mga ito ng kaunting asukal at mas mainam na pagpipilian kaysa sa tradisyonal na pansit.
MATAAS NA LAMAN NG HIBLA:Itaguyod ang malusog na istraktura ng bituka gamit ang aming mataas sa fiber na Shirataki Noodles. Ang fiber ay nakakatulong sa asimilasyon at nakakatulong sa iyong makaramdam ng mas busog nang mas matagal, kaya mainam itong karagdagan sa iyong meal plan.
Kaginhawaan sa pagmamadali:Nasa trabaho ka man, naglalayag, o habang naglalakbay, ang aming handa nang kainin na pamalit sa shirataki noodles ay nagbibigay ng mabilis at direktang salu-salo. Masiyahan sa isang masarap at nakakabusog na hapunan nang walang abala sa pagluluto.
Paglalarawan ng mga Produkto
| Pangalan ng produkto: | Instant Mushroom Shirataki Noodles/Maanghang na instant shirataki noodles |
| Pangunahing Sangkap: | Tubig, pulbos na Konjac |
| Mga Tampok: | Mababang calorie\Mababang asukal\Mataas sa fiber\Madaling kainin |
| Tungkulin: | Pagbaba ng Timbang, Pagbaba ng Asukal sa Dugo, Pamalit sa Pagkaing Vegetarian |
| Sertipikasyon: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, USDA, FDA |
| Netong timbang: | 230g |
| Karbohaydreyt: | 2.9g/3.0g |
| Nilalaman ng Taba: | 0g |
| Buhay sa Istante: | 16 na Buwan |
| Pagbabalot: | Bag, Kahon, Pakete ng Pamilya, Maramihan, Isang Pakete, Vacuum Pack |
| Ang aming Serbisyo: | 1. One-stop supply |
| 2. Mahigit sa 10 taong karanasan | |
| 3. Available ang OEM ODM OBM | |
| 4. Libreng mga sample | |
| 5. Mababang MOQ |
Impormasyon sa Nutrisyon
| Mga Katotohanan sa Nutrisyon | |
| 2 serving bawat lalagyan | |
| Laki ng paghain | 1/2 pakete (100g) |
| Dami Bawat Paghahain: | 23 |
| Kaloriya | |
| %Pang-araw-araw na Halaga | |
| Kabuuang Taba 0g | 0% |
| Saturated Fat 0g | 0% |
| Trans Fat 0g | |
| Kabuuang Karbohaydreyt 2.9g | 1% |
| Protina 0.7g | 1% |
| Dietary Fiber 4.3g | 17% |
| Kabuuang Asukal 0g | |
| Magsama ng 0g na Dagdag na Asukal | 0% |
| Sodyum 477mg | 24% |
| Hindi isang mahalagang pinagmumulan ng calories mula sa taba, saturated fat, trans fat, kolesterol, asukal, bitamina A, bitamina D, calcium at iron. | |
| *Ang Porsyento ng Pang-araw-araw na Halaga ay batay sa isang 2,000 calorie na diyeta. | |
| Mga Katotohanan sa Nutrisyon | |
| 2 serving bawat lalagyan | |
| Laki ng paghain | 1/2 pakete (100g) |
| Dami Bawat Paghahain: | 24 |
| Kaloriya | |
| %Pang-araw-araw na Halaga | |
| Kabuuang Taba 0g | 0% |
| Saturated Fat 0g | 0% |
| Trans Fat 0g | |
| Kabuuang Karbohaydreyt 3.0g | 1% |
| Protina 0.7g | 1% |
| Dietary Fiber 4.3g | 17% |
| Kabuuang Asukal 0g | |
| Magsama ng 0g na Dagdag na Asukal | 0% |
| Sodyum 524mg | 26% |
| Hindi isang mahalagang pinagmumulan ng calories mula sa taba, saturated fat, trans fat, kolesterol, asukal, bitamina A, bitamina D, calcium at iron. | |
| *Ang Porsyento ng Pang-araw-araw na Halaga ay batay sa isang 2,000 calorie na diyeta. | |
Detalyadong Larawan
Paraan ng Pagluluto
Mga Naaangkop na Senaryo
Pabrika









