Instant noodles, Konjac food, Ketoslim-mo, masarap na Vermicelli, Sauerkraut Flavor
Tungkol sa item na ito:
Manipis na pasta:Maaaring magmukha itong tipikal na pasta (spaghetti)noodles, ngunit mas mainam ang mga ito para sa iyong kalusugan. Ang aming palaging sikat na skinny pasta aymababang calorie na pansit, kaya perpekto ito para sakapalit ng pagkain.
Sinaunang resipe: Ang mga pansit na himala o lahat ng produkto ay gawa mula sahalamang konjac(kasama ang mineral na tubig na may dayap upang mapanatili ang hugis ng pansit). Ganito rin ang paraan ng paggawa ng mga pansit na ito ng mga mongheng Buddhist na bumuo ng mga pansit na ito mahigit 1,400 taon na ang nakalilipas sa sinaunang Tsina at Japan!
Alternatibong lasa: Mababang calorie, mababa sa carb o walang gluten, hindi ibig sabihin na hindi mo masisiyahan sa masasarap na putahe, marami kaming iniaalok sa iyomga lasapara pumili, pumili ng isa para simulan ang iyong bagong malusog na paraan ng pagkain ngayon din!
Maraming benepisyo: Gawa saugat ng konjac, na puno ng dietary fiber, ay naglalaman ng masaganangGlucomannanNapatunayan na nakakatulong ito sa pagpapababa ng antas ng asukal sa dugo sa mga taong may diabetes at insulin resistance. Dahil ang viscous fiber ay nagpapabagal sa pag-alis ng laman ng tiyan, ang antas ng asukal sa dugo at insulin ay unti-unting tumataas habang ang mga sustansya ay nasisipsip sa iyong daluyan ng dugo. Ang kanilang viscous fiber ay nagpapabagal sa pag-alis ng laman ng tiyan, kaya mas matagal kang nabubusog at mas kaunti ang kinakain.
PAANO KONSUMOHIN/GAMITIN:
1. Alisin ang balot ng pakete.
2. Handa nang kainin, ang konjac instant noodles na ito ay maaaring kainin nang hindi na kailangang maghintay.
3. Ang kailangan mo lang ipag-alala ay kung gaano kalakas ang maaari mong higupin habang ninanamnam ang tradisyonal at masarap na pamalit sa pansit na hugis-spaghetti.
Mga Tag ng Produkto
| Pangalan ng produkto: | Konjac instant noodles-Ketoslim Mo |
| Netong timbang para sa pansit: | 180g |
| Pangunahing Sangkap: | Tubig,Harinang Konjac |
| Nilalaman ng Taba (%): | 64Kcal |
| Mga Tampok: | walang gluten/ Mababa sa carb/ |
| Tungkulin: | magbawas ng timbang, magpababa ng asukal sa dugo, diet noodles |
| Sertipikasyon: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Pagbabalot: | Bag, Kahon, Sachet, Isang Pakete, Vacuum Pack |
| Ang aming Serbisyo: | 1.One-stop supply sa Tsina 2.Higit sa 10 taong karanasan 3. May OEM at ODM at OBM 4. Libreng sample 5. Mababang MOQ |
Impormasyon sa nutrisyon
| Enerhiya: | 64Kcal |
| Protina: | 0g |
| Mga Taba: | 2.6g |
| Karbohaydreyt: | 7.4g |
| Sodyum: | 1026mg |
Mas maraming bagay na maaaring tuklasin
Nagtatanong din ang mga tao
Ang Ketoslim mo Co., Ltd. ay isang tagagawa ng konjac na pagkain na may mahusay na kagamitan sa pagsubok at malakas na lakas teknikal. Dahil sa malawak na hanay, magandang kalidad, makatwirang presyo at mga naka-istilong disenyo, ang aming mga produkto ay malawakang ginagamit sa industriya ng pagkain at iba pang mga industriya.
Ang aming mga kalamangan:
• 10+ taong karanasan sa industriya;
• 6000+ kuwadradong lawak ng pagtataniman;
• 5000+ toneladang taunang output;
• Mahigit 100 empleyado;
• Mahigit 40 bansang nagluluwas.
ano ang konjac Food | Ketoslim Mo
paano gumawa ng konjac| Ketoslim Mo
Ano ang epekto ng konjac oat sa ibabaw | Ketoslim Mo
Bakit tinatawag na pinakamahusay na pagkaing pampapayat ang konjac| Ketoslim Mo
Delikado ba ang kumain ng zero calorie zero carb Shirataki noodles araw-araw | Ketoslim Mo
Matuto nang higit pa…
Isulat ang iyong mensahe dito at ipadala ito sa amin








