Payat na Konjac pasta Vegan na Lasa ng Kamatis Ketoslim Mo natural na pagkain Vermicelli
Instant noodle, lasa ng kamatis, isa sa aming pinakamabentang serye. Karaniwang tinatawag na shiratakipansitAng konjac noodles ay mga pansit na gawa sa umbok ng konjac yam. Ito ay isang simple, halos translucent na pansit na may lasa ng anumang ipares dito. Kilala rin bilang Miracle noodles, Shirataki noodles, hindi tulad ng ibang serye, ang instant noodles ay may mas maraming enerhiya, mataas pa rin sa fiber, at maraming carb (kaunti kaysa sa normal na pansit), ito ayVermicelliAng (spaghetti) ay ang mainam na pagpipilian para sa kaginhawahan, maaari mong masiyahan sa iyong masarap na pagkain kapag natanggap mo na ang delivery.
| Pangalan ng produkto: | instant na pansit na kamatis |
| Netong timbang para sa pansit: | 180g |
| Pangunahing Sangkap: | Harina ng Konjac, Tubig |
| Buhay sa istante: | 9 na buwan |
| Mga Tampok: | walang gluten/mataas sa fiber |
| Tungkulin: | magbawas ng timbang, magpababa ng asukal sa dugo, diet noodles |
| Sertipikasyon: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Pagbabalot: | Bag, Kahon, Sachet, Isang Pakete, Vacuum Pack |
| Ang aming Serbisyo: | 1. One-stop supply sa China 2. Mahigit 10 taong karanasan 3. May available na OEM at ODM at OBM 4. Libreng sample 5. Mababang MOQ |
Impormasyon sa nutrisyon
| Enerhiya: | 254KJ |
| Protina: | 0g |
| Mga Taba: | 1.7g |
| Karbohaydreyt: | 8.2g |
| Sodyum: | 980 mg |
| Hibla: | 6.4g |
Mas maraming bagay na maaaring tuklasin
Ang Ketoslim mo Co., Ltd. ay isang tagagawa ng konjac na pagkain na may mahusay na kagamitan sa pagsubok at malakas na lakas teknikal. Dahil sa malawak na hanay, magandang kalidad, makatwirang presyo at mga naka-istilong disenyo, ang aming mga produkto ay malawakang ginagamit sa industriya ng pagkain at iba pang mga industriya.
Ang aming mga kalamangan:
• 10+ taong karanasan sa industriya;
• 6000+ kuwadradong lawak ng pagtataniman;
• 5000+ toneladang taunang output;
• Mahigit 100 empleyado;
• Mahigit 40 bansang nagluluwas.

Masama ba sa iyo ang konjac noodles?
Hindi, ito ay gawa sa water-soluble dietary fiber, na nakakatulong sa pagbaba ng timbang.
Bakit ipinagbabawal ang ugat ng konjac sa Australia?
Bagama't ang produkto ay nilayong kainin sa pamamagitan ng dahan-dahang pagpisil sa lalagyan, maaaring sipsipin ng isang mamimili ang produkto nang may sapat na lakas upang hindi sinasadyang mailagay ito sa trachea. Dahil sa panganib na ito, ipinagbawal ng European Union at Australia ang Konjac fruit jelly.
Maaari ka bang magkasakit ng konjac noodles?
Hindi, gawa sa ugat ng konjac, na isang uri ng natural na halaman, ang pinrosesong konjac noodles ay hindi makakasama sa iyo.
Keto ba ang konjac noodles?
Ang mga konjac noodles ay keto-friendly. Ang mga ito ay 97% tubig at 3% fiber. Ang fiber ay isang carb, ngunit wala itong anumang epekto sa insulin.







