Top-rated konjac fettuccine pure slim konajc pasta | Ketoslim Mo
Gumawa ng malusog at low-carb na pagkaing Italyano gamit ang mahika ngkonjac fettuccineMaaaring magmukhang tipikal ang mga itopasta na may konjac fettuccine, pero mas mabuti ang mga ito para sa iyong katawan.
Isang serving ngkonjac noodlesnaglalaman ng limang calories at tatlong gramo ng carbs -- kumpara sa humigit-kumulang 22 gramo para sa regularlasagna-- para madali silang magkasya sa iyong pang-araw-araw na gawain.
Konjac miracle noodlesay paborito ng mga vegetarian,ketogenicat mga gluten-free dieter dahil isa sila sa mga pasta na may pinakamababang calorie at nakakatulong din sa pagkontrol ng timbang.
Ang aming patok na lasagna ay may klasikong hugis na linguine, kaya ito ang perpektong pagpipilian para humigop ng mga sarsa at magdagdag ng lasa sa iyong low-calorie na Alfredo lasagna, Parmesan cheese, atbp.
pakyawan spaghetti purong konjac wrinkle fettuccine konajc noodles na walang mataas na calorie
Paglalarawan ng mga Produkto
| Pangalan ng produkto: | konjac fettuccine-Ketoslim Mo |
| Netong timbang para sa pansit: | 270g |
| Pangunahing Sangkap: | Harinang Konjac, Tubig |
| Nilalaman ng Taba (%): | 0 |
| Mga Tampok: | gluten/taba/walang asukal, mababa sa carb/mataas sa fiber |
| Tungkulin: | magbawas ng timbang, magpababa ng asukal sa dugo,pansit na pangdiyeta |
| Sertipikasyon: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Pagbabalot: | Bag, Kahon, Sachet, Isang Pakete, Vacuum Pack |
| Ang aming Serbisyo: | 1.One-stop supply china2. Mahigit 10 taong karanasan3. Magagamit ang OEM at ODM at OBM4. Libreng mga sample5. Mababang MOQ |
Impormasyon sa nutrisyon
| Enerhiya: | 5KCal |
| Asukal: | 0g |
| Mga Taba: | 0 gramo |
| Karbohaydreyt: | 1.2g |
| Sodyum: | 0 mg |
Halaga ng Nutrisyon
Mainam na Pamalit sa Pagkain -- Mga Pagkaing Malusog sa Diyeta
Nakakatulong sa pagbaba ng timbang
Mababang calorie
Magandang pinagmumulan ng dietary fiber
Natutunaw na hibla ng pagkain
Bawasan ang hypercholesterolemia
Keto-friendly
Hypoglycemic
Maaari mo ring magustuhan
Nagtatanong din ang mga tao:
Zero Calories ba ang Konjac Noodles?
Ano ang konjac fettuccine?
Ang konjac fettuccine ay ang low-calorie pasta na gawa sa konjac. Ang halamang konjac ay isang gulay na ugat na mayaman sa dietary fiber na tinatawag na glucomannan, ang pangunahing sangkap sa konjac fettuccine. Ang konjac fettuccine lasagna ay mas malapad ang hugis kaysa sa mga regular na pansit. Bilang isang produktong walang gluten, ang konjac fettuccine ay walang starch na may 0 net carbs.
Bakit nakakabusog ang konjac?
Ang Konjac ay nagtataglay ng soluble fiber, glucomannan, na lumilikha ng pakiramdam ng kabusugan dahil sa napakabagal nitong pagdaan sa digestive tract at ipinakita nitong nakakapagpababa ng kolesterol at nakakabalanse ng asukal sa dugo. Kung gaano kasarap ang konjac depende sa kung paano mo ito niluluto.
Ang konjac pasta ba ay angkop para sa keto?
Oo, dahil naglalaman lamang ito ng 2 g ng carbs at 5 calories bawat 83 g na serving, ang konjac pasta ay perpekto para sa mga sumusunod sa keto-diet na naghahanap ng pasta. Mainam din itong pagpipilian para sa mga sumusunod sa vegan o gluten-free diet, o sinumang gustong kumain ng mas malusog o baguhin ang kanilang karaniwang gawain sa pag-iihaw ng pasta tuwing gabi.




