low calorie pasta noodles丨Ketoslim Mo Gluten free carrot noodles
Mababang calorie na pastaang mga pansit ay orihinal na gawa saugat ng konjac, na puno ng dietary fiber, zero fat at zero carb, matalinong pagpili para sa paraan ng pagbabawas ng timbang, ang hugis ay parang tradisyonalvermicelli(spaghetti). at nagdadagdag kami ng carrot vegetable powder, kung gusto mo ng lasa ng carrot, baka bagay ito sa iyo,konjac noodlesay walang lasa, ang pagkaing vegan na ito ay maaaring maging mas masarap, ang pagluluto ay madali at maginhawa rin, at maaari kang magdagdag ng anumang sangkap o sarsa upang makagawa ng iyong sariling espesyal na recipe,. Dahil sa masaganang dietary fiber, makakaramdam ka ng gutom pagkatapos ng mas mahabang pahinga, ang mga benepisyo ay higit pa rito, ang zero carb ay mabuti para samay diabetes, damhin ang masarap na pansit nang hindi nag-aalala, subukan ang aming konjac noodle at yakapin ang malusog na buhay ngayon!
Paglalarawan ng mga Produkto
| Pangalan ng produkto: | pansit na konjac-Ketoslim Mo |
| Netong timbang para sa pansit: | 270g |
| Pangunahing Sangkap: | Harinang Konjac, Tubig, Pulbos ng karot |
| Buhay sa istante: | 12 buwan |
| Mga Tampok: | walang gluten/taba/asukal, mababa sa carb |
| Tungkulin: | magbawas ng timbang, magpababa ng asukal sa dugo, diet noodles |
| Sertipikasyon: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Pagbabalot: | Bag, Kahon, Sachet, Isang Pakete, Vacuum Pack |
| Ang aming Serbisyo: | 1.One-stop supply china2. Mahigit 10 taong karanasan3. Magagamit ang OEM at ODM at OBM4. Libreng mga sample5. Mababang MOQ |
Impormasyon sa nutrisyon
| Enerhiya: | 21kJ |
| Asukal: | 0g |
| Mga Taba: | 0g |
| Karbohaydreyt: | 1.2g |
| Sodyum: | 7mg |
PAANO KONSUMOHIN/GAMITIN:
1. Pakuluan ang isang malaking palayok ng tubig na may kaunting asin. Ilagay ang pasta at lutuin ng 8 hanggang 10 minuto o hanggang sa maging dente; patuluin ito.
2. Kasabay nito, sa isang maliit na kaserola sa katamtamang init, tunawin ang 1 kutsaritang mantikilya. Idagdag ang bawang at lutuin ng 30 hanggang 60 segundo o hanggang sa magsimulang maging ginintuang kayumanggi ang bawang.
3. Sa isang maliit na mangkok, pagsamahin ang parsley, basil, marjoram, thyme, 1 kutsarang mantikilya, asin at giniling na itim na paminta kasama ang lutong bawang; haluing mabuti. Ihalo sa pasta at ihain.
Maaari mo ring magustuhan
Maaari kang magtanong
Ang Ketoslim mo Co., Ltd. ay isang tagagawa ng konjac na pagkain na may mahusay na kagamitan sa pagsubok at malakas na lakas teknikal. Dahil sa malawak na hanay, magandang kalidad, makatwirang presyo at mga naka-istilong disenyo, ang aming mga produkto ay malawakang ginagamit sa industriya ng pagkain at iba pang mga industriya.
Ang aming mga kalamangan:
• 10+ taong karanasan sa industriya;
• 6000+ kuwadradong lawak ng pagtataniman;
• 5000+ toneladang taunang output;
• Mahigit 100 empleyado;
• Mahigit 40 bansang nagluluwas.
Masama ba sa iyo ang konjac noodles?
Hindi, ito ay gawa sa water-soluble dietary fiber, na nakakatulong sa pagbaba ng timbang.
Bakit ipinagbabawal ang ugat ng konjac sa Australia?
Bagama't ang produkto ay nilayong kainin sa pamamagitan ng dahan-dahang pagpisil sa lalagyan, maaaring sipsipin ng isang mamimili ang produkto nang may sapat na lakas upang hindi sinasadyang mailagay ito sa trachea. Dahil sa panganib na ito, ipinagbawal ng European Union at Australia ang Konjac fruit jelly.
Maaari ka bang magkasakit ng konjac noodles?
Hindi, gawa sa ugat ng konjac, na isang uri ng natural na halaman, ang pinrosesong konjac noodles ay hindi makakasama sa iyo.
Keto ba ang konjac noodles?
Ang mga konjac noodles ay keto-friendly. Ang mga ito ay 97% tubig at 3% fiber. Ang fiber ay isang carb, ngunit wala itong anumang epekto sa insulin.





