Oat konjac noodles mataas na kalidad na fettuccine konjac shirataki noodles para sa pagbaba ng timbang | Ketoslim Mo
• Mataas sa hibla
Halos walang calories (8 calories kada 200 gramo sa karaniwan),konjac Oat noodlesay gawa gamit angharina ng konjac,ang ugat nito ay ginagawang harina at pagkatapos ay ginagawang pansit na may iba't ibang lapad. Napakababa ng mga ito sa calories, 270 gramo bawat pakete, na kalaki ng isang tao, at nakakabusog ang mga ito dahil mataas ang mga ito sa oat fiber. Hindi tulad ng iinstant noodles, inaabot ng 3-5 minuto ang pagluluto at madaling kainin
Mataas na kalidad na gluten-free na konjac noodles packaging Instant Spaghetti na may malinaw na linya konjac oat fettuccine
Paglalarawan ng mga Produkto
| Pangalan ng produkto: | Fettuccine ng Konjac Oat-Ketoslim Mo |
| Netong timbang para sa pansit: | 270g |
| Pangunahing Sangkap: | Harinang Konjac, Tubig |
| Nilalaman ng Taba (%): | 0 |
| Mga Tampok: | gluten/taba/walang asukal, mababa sa carb/mataas sa fiber |
| Tungkulin: | magbawas ng timbang, magpababa ng asukal sa dugo,pansit na pangdiyeta |
| Sertipikasyon: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Pagbabalot: | Bag, Kahon, Sachet, Isang Pakete, Vacuum Pack |
| Ang aming Serbisyo: | 1.One-stop supply china2. Mahigit 10 taong karanasan3. Magagamit ang OEM at ODM at OBM4. Libreng mga sample5. Mababang MOQ |
Impormasyon sa nutrisyon
| Enerhiya: | 8Kcal |
| Protina: | 0g |
| Mga Taba: | 0 gramo |
| Karbohaydreyt: | 0g |
| Sodyum: | 0mg |
Bakit kami ang piliin?
Ang Ketoslim mo Co., Ltd. ay isang tagagawa ng konjac na pagkain na may mahusay na kagamitan sa pagsubok at malakas na lakas teknikal. Dahil sa malawak na hanay, magandang kalidad, makatwirang presyo at mga naka-istilong disenyo, ang aming mga produkto ay malawakang ginagamit sa industriya ng pagkain at iba pang mga industriya.
• Mga libreng sample
• Mababang MOQ
• Pasadyang packaging
• Kakayahan sa R&D
• De-kalidad at makabagong produkto
• Mga Serbisyong 1-1
• 24 oras na paghahatid
• 10+ taong karanasan sa industriya;
• 6000+ kuwadradong lawak ng pagtataniman;
• 5000+ toneladang taunang output;
• Mahigit 100 empleyado;
• Mahigit 40 bansang nagluluwas.
Maaari ba akong kumain ng konjac noodles araw-araw?
Ang konjac glucomannan, isang pagkain na mayaman sa water soluble dietary fiber, ay maraming gamit, ipinakilala ng aking shop front page at balita ang konjac food, na bumubuo ng konjac gel food flavor, presko at nakakapreskong mga putahe, ay mainam para sa mga produktong pampaganda, ngunit hindi inirerekomenda na kainin araw-araw, dapat ay balanse ang ehersisyo kaysa sa maraming tubig.
Bakit bawal ang konjac noodles?
Ang konjac noodles ay may dobleng dami ng fiber kumpara sa regular na pasta. Ang fiber nito na glucomannan, na siyang hibla ng ugat ng konjac, ay nagiging sanhi ng pamamaga ng tiyan na lumilikha ng pakiramdam ng pagkabusog. Ginagamit ito bilang pampalapot sa ilang mga pagkain. Sa Australia, ito ay ipinagbawal bilang suplemento noong 1986 dahil sa potensyal nitong maging sanhi ng pagkasamid at pagbabara ng tiyan.
Walang calories ba ang konjac noodles?
Halos walang calorie (sa average na 8 calories bawat 200g) ang konjac noodles na gawa sa ugat ng halamang konjac (konnyaku), na ginagawang harina bago gawing noodles na may iba't ibang lapad. Napakababa ng mga ito sa calories, ngunit nakakabusog pa rin, dahil napakataas ng fiber.



