Shirataki noodles whole foods| Ketoslim Mo
Paano kainin: (Masarap sa tatlong hakbang)
1. Ibuhos angkonjac noodlessa isang mangkok.
2. Magdagdag ng kumukulong tubig, takpan at hayaang magbabad ang pansit nang 1 minuto;
3. Ibuhos ang pinakuluang tubig, ibuhos ito sa mixing bag at haluing mabuti bago ihain.
Paalala:
1. Mga sangkap na nagdudulot ng alerhiya: Ang Shuang Shuang noodles na ito (Mga pansit na konjac) naglalaman ng mga produktong butil na gawa sa soya at gluten;
2. Paraan ng pag-iimbak: Itabi sa malamig na lugar na malayo sa liwanag at hindi maaaring i-freeze
3. Buhay sa istante: 12 buwan
Mga Tip: Kung ang panloob na supot ay nasira, lumaki, o nag-gelatinize, mangyaring huwag itong kainin. Maaari itong palitan sa lugar ng pagbili. Ang kaunting itim na materyal sa produkto ay bahagi ng Konjac, makatitiyak ka.
Talahanayan ng mga impormasyon sa nutrisyon ng konjac noodles
Paglalarawan ng mga Produkto
Mga sangkap ng konjac noodles: tubig,Pulbos na konjac, gawgaw, asidong sitriko
| Enerhiya: | 71KJ |
| Protina: | 0g |
| Mga Taba: | 0g |
| Hibla ng pagkain | 4.2g |
| Sodyum: | 0mg |
Talaan ng mga impormasyon sa nutrisyon para sa mga pakete ng sarsa
● Mga sangkap ng ulang: inuming tubig, langis ng soybean, bean paste, hoisin sauce, single crystal rock sugar, mga pampalasa, sili, nakakaing asin, pampalasa ng chicken essence, monosodium glutamate, oyster sauce (kasama ang caramel color), sibuyas, luya, bawang, flavor type yeast extract, Sichuan pepper, mga pampalasa at pampalasa sa pagkain, disodium nucleotide, disodium succinate
Mga sangkap sa pakete ng paghahalo ng Dong Yin Gong: inuming tubig, mantika, nakakaing asin, puting sabaw ng buto ng baboy, pulbos ng niyog, galangal, citronella, atbp.
● Mga sangkap sa pakete ng ginintuang sopas na pampalasa ng baka: adobong labanos, inuming tubig, mantika ng gulay, sopas na buto ng baboy, sarsa ng sili, monosodium glutamate, adobong sili (adobong adobong gulay), adobong luya (adobong gulay), adobong gulay (adobong gulay), nakakaing asin, atbp.
Maanghang na lasa ng ulang
Konjac Cool noodles
Espesipikasyon: 225g/bag
Konjac noodles 200g (solidong > 150g) + 25g halo ng ulang
| Enerhiya: | 1525KJ |
| Protina: | 4.7g |
| Mga Taba: | 31.2g |
| Karbohaydreyt: | 17.1g |
| Hibla ng pagkain | 3985g |
| Sodyum: | 6.1mg |
Lasang Dong Yin Gong na istilo Thai
Konjac Cool noodles
Espesipikasyon: 240g/bag
Konjac surface 215g (solid > 170g) + pakete ng paghahalo ng Dong Yin Gong 25g
| Enerhiya: | 1314KJ |
| Protina: | 4.5g |
| Mga Taba: | 24.3g |
| Karbohaydreyt: | 19.9g |
| Sodyum: | 6950mg |
Ginintuang sopas na may lasa ng taba ng baka
Konjac Cool noodles
Espesipikasyon: 240g/bag
Konjac surface 215g (solid > 170g) + Golden Soup fat Cow packet 25g
| Enerhiya: | 1010KJ |
| Protina: | 6g |
| Mga Taba: | 20.6g |
| Karbohaydreyt: | 8.6g |
| Sodyum: | 6174mg |
Halaga ng Nutrisyon
Mainam na Pamalit sa Pagkain -- Mga Pagkaing Malusog sa Diyeta
Nakakatulong sa pagbaba ng timbang
Mababang calorie
Magandang pinagmumulan ng dietary fiber
Natutunaw na hibla ng pagkain
Bawasan ang hypercholesterolemia
Keto-friendly
Hypoglycemic
Maaari mo ring magustuhan
Maaari bang patuyuin ang konjac noodles?
Mainam kung tuyo na ang mga ito, maaari mo itong itago nang matagal sa pantry. Ngunit hindi mo ito maaaring kainin nang luma na. Masarap kasama ng mga ginisang gulay, toyo, at mga piraso ng manok/vegan.
Pwede po ba bumili ng tuyong shirataki noodles?
Kaunti lang ang lasa ng mga ito, kaya bagay na bagay sa maraming iba't ibang sangkap at sarsa. Ang mga karaniwang konjac noodles ay "basa" at "tuyo", at mayroon ding iba't ibang pakete, tulad ng mga supot, kahon, kahon na aluminum foil, atbp.
Paano ako magluto ng pinatuyong konjac noodles?
Ilagay ang tuyong pansit sa mangkok, ibuhos sa kumukulong tubig at ibabad nang 10 minuto. Unti-unting lalambot ang tuyong pansit. Pakuluan ang tubig sa palayok, idagdag ang pansit, lutuin nang 10 minuto, idagdag ang mga sangkap, pampalasa at mga ulam, at sumandok at kainin.






