Pakyawan Zero Carb 0 Fat Konjak Konnyaku Snack Jelly
Bumili ng pinakamahusay na zero-calorie jelly sa pinakamababang presyo?
Nandito ka sa tamang lugar! Ang Global Search ay isang epektibong online platform para sa mga brand at nagbebenta upang i-promote ang kanilang mga produkto at para sa mga customer na bumili ng kanilang mga produkto. Dahil sa malawak na hanay ng mga produkto sa daan-daang kategorya, ito ang one-stop destination para sa anumang kailangan mo.
Nakikipagtulungan kami sa libu-libong nangungunang tatak at pinagkakatiwalaang nagbebenta upang maihatid sa iyo ang malawak na seleksyon ng mga produkto.Ketoslim Mo, makikita mo ang mga opisyal na tindahan ng tatak at maraming iba pang mga independiyenteng nagbebenta na nagbebenta100% tunay na mga produkto,nag-aalok ng mga produkto at serbisyong nakakatugon sa mga pangangailangan ng bawat customer. Pagdating sa pagbili ng zero-calorie jelly, tiyak na hindi ka walang pagpipilian. Masiyahan sa magagandang diskuwento, diskwento, at sulit na halaga kapag bumili ka ng 0 calorie jelly saketoslim Mopara sa presyo at kalidad.
Ang iyong Calorie Jelly ay direktang ihahatid sa inyong pintuan, nasaan ka man, garantisadong walang abala ang pagbabalik. Ang pagtiyak sa kalidad ng produkto at kasiyahan ng customer ang aming pangunahing prayoridad. Tingnan ang iba't ibang uri ng 0 calorie jellies at umorder na ngayon!
Kung naghahanap ka ng mahal o abot-kaya 0 calorie jellyy, siguradong makukuha mo ito rito! Ang Konnyaku ay maaaring gamitin sa dalawang magkaibang lasa: peach at grape. Punitin sa tuldok-tuldok na linya sa itaas ng maliit na supot, maaaring kainin nang direkta ang extrusion, huwag mag-alala tungkol sa pagkain ng jelly para mapahiya ka, ang susi ay 0 calories na mataas sa fiber, para sa mga taong nagpapapayat, huwag itong palampasin!
Pakyawan Zero Carb 0 Fat Konjak Konnyaku Snack Jelly
Paglalarawan ng mga Produkto
| Pangalan ng produkto: | Konjac Jelly |
| Netong timbang para sa pansit: | 300g |
| Pangunahing Sangkap: | Harinang Konjac, Tubig |
| Nilalaman ng Taba (%): | 0 |
| Mga Tampok: | gluten/taba/walang asukal, mababa sa carb/mataas sa fiber |
| Tungkulin: | magbawas ng timbang, magpababa ng asukal sa dugo, diet noodles |
| Sertipikasyon: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Pagbabalot: | Bag, Kahon, Sachet, Isang Pakete, Vacuum Pack |
| Ang aming Serbisyo: | 1.One-stop supply china2. Mahigit 10 taong karanasan 3. Magagamit ang OEM at ODM at OBM 4. Libreng mga sample 5. Mababang MOQ |
Impormasyon sa nutrisyon
| Enerhiya: | 0Kcal |
| Protina: | 0g |
| Mga Taba: | 0 gramo |
| Karbohaydreyt: | 4.5g |
| Asukal | 0g |
| Sodyum: | 0mg |
Maaari Mo Rin Magustuhan:
Mainam na Pamalit sa Pagkain -- Mga Pagkaing Malusog sa Diyeta





