Shirataki Rice na may Oat Fiber | Tagagawa ng KETO Konjac Rice | Ketoslim Mo
Konjac Oats na bigasAng mga pangunahing sangkap ay konjac (mayaman saglucomannan) at oat fiber, na mayaman sa dietary fiber. Walang taba, walang carbohydrates, walang asukal, 9Kcal lamang bawat pakete.Konjac riceay kilala rin bilangShirataki riceKung nag-aalala ka tungkol sa mga low-calorie, low-carb o gluten-free na diyeta, hindi ibig sabihin na hindi mo masisiyahan sa masasarap na lutuing kanin. Ang konjac oatmeal rice, na walang espesyal na lasa, ay nangangahulugan na maaari kang pumili ng iba't ibang sangkap. Ang random na kombinasyon ay hindi makakaapekto sa kombinasyon ng mga sangkap.
Ketoslim Monakatuon sa pagiging isang wholesaler ngpagkain ng konjacMaaari kayong bumili ng mga produkto mula sa aming kumpanya at pagkatapos ay ipamahagi ang mga ito. Napakalaki ng potensyal sa merkado ng konjac food. Magbibigay din kami ng malawak na karanasan sa pagbebenta upang makalahok kayo sa pagbabago ng konjac food.
Impormasyon sa nutrisyon
| Enerhiya: | 37kJ |
| Protina: | 0g |
| Mga Taba: | 0g |
| Karbohaydreyt: | 0g |
| Sodyum: | 2mg |
Mga Tag ng Produkto
| Pangalan ng produkto: | Oat Konjac Pearl rice |
| Netong timbang para sa pansit: | 270g |
| Pangunahing Sangkap: | Tubig,Harinang Konjac |
| Nilalaman ng Taba (%): | 0 |
| Mga Tampok: | walang gluten/Walang taba/mataas sa fiber |
| Tungkulin: | magbawas ng timbang, magpababa ng asukal sa dugo,pansit na pangdiyeta |
| Sertipikasyon: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Pagbabalot: | Bag, Kahon, Sachet, Isang Pakete, Vacuum Pack |
| Ang aming Serbisyo: | 1.One-stop supply sa Tsina2. Mahigit 10 taong karanasan 3. Magagamit ang OEM at ODM at OBM 4. Libreng mga sample 5. Mababang MOQ |
Nagtatanong din ang mga tao
Para sa karamihan ng mga indibidwal, ligtas ito, kaya kailangang maingat na basahin ang mga tagubilin.
Tulad ng pagbabawas ng timbang, pagpapababa ng altapresyon, at pagpapataas ng paggamit ng fiber na kailangan ng katawan.
Ang Miracle Rice ay isang uri ng kaning shirataki na gawa sa harina ng halamang Konnyaku Imo (konjac).
Walang lasa at malagkit.
Mas maraming bagay na maaaring tuklasin
Ang Ketoslim mo Co., Ltd. ay isang tagagawa ng konjac na pagkain na may mahusay na kagamitan sa pagsubok at malakas na puwersang teknikal. Dahil sa malawak na hanay, magandang kalidad, makatwirang presyo at naka-istilong disenyo, ang aming mga produkto ay malawakang ginagamit sa industriya ng pagkain at iba pang mga industriya. Ang aming mga kalamangan: • 10+ taon na karanasan sa industriya; • 6000+ kuwadradong lugar ng pagtatanim; • 5000+ toneladang taunang output; • 100+ empleyado; • 40+ bansang iniluluwas.
Bakit ipinagbabawal ang ugat ng konjac sa Australia?
Bagama't ang produkto ay nilayong kainin sa pamamagitan ng dahan-dahang pagpisil sa lalagyan, maaaring sipsipin ng isang mamimili ang produkto nang may sapat na lakas upang hindi sinasadyang mailagay ito sa trachea. Dahil sa panganib na ito, ipinagbawal ng European Union at Australia ang Konjac fruit jelly.
Ilang carbohydrates ang mayroon ang konjac oat rice?
Naglalaman ito ng 3 gramo ng kabuuang carbs, 10 calories, at 0 gramo ng net carbs.
Ano ang lasa ng konjac oatmeal?
Kapag inihanda at niluto mo ito nang tama, ang oatmeal ay walang lasa. Ang bigas ay may malambot at mala-jelly na tekstura. Gaya ng inilarawan, ang amoy-isda ay nagmumula sa aqueous solution sa pakete, kaya dapat mong banlawan ang bigas ayon sa mga tagubilin, pagkatapos ay iprito ang bigas sa isang tuyong kawali na walang mantika upang tuluyang matanggal ang tubig bago idagdag ang mga pampalasa.





