Pinatuyong konjac noodles Nangungunang-rated na spinach healthy noodles konjac| Ketoslim Mo
Tungkol sa item na ito
Pinatuyokonjac noodlestinatawag dingPansit na Shirataki or Miracle noodlesAng Konyaku (kilala rin bilang konjac o konnyaku) ay isang tradisyonal na pagkaing Hapones at gawa sa mga gulay na ugat na Konyaku. Pangunahing itinatanim sa Timog-Silangang Tsina at Japan. Ito ay isang maginhawa at malusog na pamalit sa carbohydrate, mababa sa calories,walang glutenat vegan/vegetarian. Sinisipsip nito ang mga lasang iyon mula sa pagkaing niluto kasama nito, kaya't masarap ang lasa nito. Bukod pa rito, ang pinatuyong konjac noodles ay keto friendly atpagkain para sa diabetes, na siyang dahilan kung bakit ito ang pinakamasustansyang pamalit sa pagkain para sa kanila. At dahil sa soluble fiber, mabubusog ang mga tao at mas kaunti ang kanilang kakainin. Pinakamahusay na pagpipilian para sa pagbabawas ng timbang.
Mga tag ng produkto
| Pangalan ng produkto: | Pinatuyong konjac noodles |
| Netong timbang para sa pansit: | 100g |
| Pangunahing Sangkap: | Harina ng Konjac, Harina ng berdeng soya, Tubig |
| Nilalaman ng Taba (%): | 2% |
| Mga Tampok: | walang gluten/, mababa sa taba/ |
| Tungkulin: | magbawas ng timbang, magpababa ng asukal sa dugo, diet noodles |
| Sertipikasyon: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Pagbabalot: | Bag, Kahon, Sachet, Isang Pakete, Vacuum Pack |
| Ang aming Serbisyo: | 1.One-stop supply china2. Mahigit 10 taong karanasan3. Magagamit ang OEM at ODM at OBM4. Libreng mga sample5. Mababang MOQ |
Paano Kumain/Gamitin
1. Pakuluan ang tubig sa isang palayok at ilagay ang pinatuyong konjac noodles dito.
2. Tanggalin ang pansit at pakuluan ito nang mga 5 minuto.
3. Patuyuin itong mabuti at pagkatapos ay lagyan ng anumang sarsa o pampalasa, magsaya ka!
Impormasyon sa nutrisyon
| Enerhiya: | 369Kcal |
| Protina: | 14.9g |
| Mga Taba: | 0.9g |
| Karbohaydreyt: | 74g |
| Sodyum: | 18mg |
Matuto nang higit pa tungkol sa mga produkto ng Ketoslim Mo
Ang Ketoslim mo Co., Ltd. ay isang tagagawa ng konjac na pagkain na may mahusay na kagamitan sa pagsubok at malakas na lakas teknikal. Dahil sa malawak na hanay, magandang kalidad, makatwirang presyo at mga naka-istilong disenyo, ang aming mga produkto ay malawakang ginagamit sa industriya ng pagkain at iba pang mga industriya.
Ang aming mga kalamangan:
• 10+ taong karanasan sa industriya;
• 6000+ kuwadradong lawak ng pagtataniman;
• 5000+ toneladang taunang output;
• Mahigit 100 empleyado;
• Mahigit 40 bansang nagluluwas.
Ano ang pinatuyong konjac?
Pakete ng pinatuyong puting konjac. Ang mahahabang pansit ay mga tradisyonal na pansit na gawa sa konjac, na karaniwang ibinebenta nang sariwa sa isang supot na puno ng tubig. Gayunpaman, ang partikular na makabagong produktong ito ay pinatutuyo at pinipiga ng isang makina upang maging bilog at pahabang hugis, na ginagawang mas madaling iimbak at lutuin.
Pwede po ba bumili ng tuyong shirataki noodles?
Kaunti lang ang lasa ng mga ito, kaya bagay na bagay sa maraming iba't ibang sangkap at sarsa. Ang mga karaniwang konjac noodles ay "basa" at "tuyo", at mayroon ding iba't ibang pakete, tulad ng mga supot, kahon, kahon na aluminum foil, atbp.
Paano ako magluto ng pinatuyong konjac noodles?
Ilagay ang tuyong pansit sa mangkok, ibuhos sa kumukulong tubig at ibabad nang 10 minuto. Unti-unting lalambot ang tuyong pansit. Pakuluan ang tubig sa palayok, idagdag ang pansit, lutuin nang 10 minuto, idagdag ang mga sangkap, pampalasa at mga ulam, at sumandok at kainin.
Mabuti ba para sa iyo ang konjac noodles?
Siyempre, ang konjac noodles ay hindi lamang nakakabawas ng iyong timbang, nakakapagpababa ng asukal sa dugo, kundi nakakapagpawi rin ng paninigas ng dumi sa pamamagitan ng paglilinis ng bituka. Kung gusto mong maging malusog, ang isang makatwirang malusog na diyeta at ehersisyo ay lubhang kailangan.




