Miracle noodles whole foods Konjac oat lasagna | Ketoslim Mo
Ang pagkakaiba sa pagitan ng oatmeal atpasta(o spaghetti) ay ang pasta ay mas manipis at ang oat lasagne ay mas malapad, ngunit ang mga ito ay gawa sapulbos na konjac, isangorganikong keto na pagkainAng low-carb konjac ay nagpapalinis ng iyong bituka
OEM&ODM Masarap na Shirataki noodle na may Gluten Free na konjac vegetarian na pagkain Konjac oat lasagne
Paglalarawan ng mga Produkto
| Pangalan ng produkto: | Lasagna ng Konjac Oat-Ketoslim Mo |
| Netong timbang para sa pansit: | 270g |
| Pangunahing Sangkap: | Harinang Konjac, Tubig |
| Nilalaman ng Taba (%): | 0 |
| Mga Tampok: | walang gluten/taba/asukal,mababang karbohaydreyt/mataas sa hibla |
| Tungkulin: | magbawas ng timbang, magpababa ng asukal sa dugo, diet noodles |
| Sertipikasyon: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Pagbabalot: | Bag, Kahon, Sachet, Isang Pakete, Vacuum Pack |
| Ang aming Serbisyo: | 1.One-stop supply china2. Mahigit 10 taong karanasan3. Magagamit ang OEM at ODM at OBM4. Libreng mga sample 5. Mababang MOQ |
Impormasyon sa nutrisyon
| Enerhiya: | 8Kcal |
| Protina: | 0g |
| Mga Taba: | 0 gramo |
| Karbohaydreyt: | 4g |
| Sodyum: | 0mg |
Halaga ng Nutrisyon
Mainam na Pamalit sa Pagkain -- Mga Pagkaing Malusog sa Diyeta
Nakakatulong sa pagbaba ng timbang
Mababang calorie
Magandang pinagmumulan ng dietary fiber
Natutunaw na hibla ng pagkain
Bawasan ang hypercholesterolemia
Keto-friendly
Hypoglycemic
Matuto nang higit pa tungkol sa mga produkto ng Ketoslim Mo
Isulat ang iyong mensahe dito at ipadala ito sa amin




