Konjac Root Shirataki Noodles Factory Low Gi Konjac Pasta| Ketoslim Mo
Tungkol sa item na ito
Mga produktong Konjacmaaaring may mga benepisyo sa kalusugan. Halimbawa, maaari nilang mapababa ang asukal sa dugo at antas ng kolesterol, mapabuti ang kalusugan ng balat at bituka at makatulong sa paggaling ng sugat, magsulong ng pagbaba ng timbang, dahilkonjacAng adsorption ay napakalakas, kayang sumipsip ng sobrang langis sa katawan, kaya't maiiwasan ito sa in vitro, at ang konjac ay mayaman sa dietary fiber. Kung ang isang taong may sakit sa bituka at tiyan ay hindi dapat kainin, dahil hindi ito madaling matunaw. Mainam na kumonsulta sa doktor bago uminom ng konjac.
Paraan ng pagluluto:
1, iprito: hugasan ang pansit nang dalawang beses at patuluin, lagyan ng mantika ang kaldero, ilagay ang pansit at igisa, lagyan ng pampalasa, lagyan ng tubig at lutuin ng 5 minuto, maaari nang kainin, maaari ka ring magdagdag ng iyong mga paboritong side dish tulad ng broccoli, beef, corn, salad, at iba pa;
2, pakuluan: maglagay ng tubig sa palayok upang pakuluan, at pagkatapos ay maglagay ng malinis na pansit, lagyan ng pampalasa, kunin at kainin;
Mga Tag ng Produkto
| Pangalan ng produkto: | Konjac Pasta |
| Netong timbang para sa pansit: | 200g |
| Pangunahing Sangkap: | Tubig,Harinang Konjac |
| Buhay sa istante: | 12 buwan |
| Sertipikasyon: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Pagbabalot: | Bag, Kahon, Sachet, Isang Pakete, Vacuum Pack |
| Ang aming Serbisyo: | 1.One-stop supply sa Tsina 2.Higit sa 10 taong karanasan 3. May OEM at ODM at OBM 4. Libreng sample 5. Mababang MOQ |
Impormasyon sa nutrisyon
| Enerhiya: | 98kJ |
| Protina: | 0g |
| Mga Taba: | 0g |
| Karbohaydreyt: | 2.9g |
| Sodyum: | 196mg |
Mas maraming bagay na maaaring tuklasin
Nagtatanong din ang mga tao
Malusog ba ang konjac noodles?
Ang mga produktong Konjac ay maaaring may mga benepisyo sa kalusugan. Halimbawa, maaari nilang mapababa ang antas ng asukal sa dugo at kolesterol, mapabuti ang kalusugan ng balat at bituka, at mapabilis ang pagbaba ng timbang sa pamamagitan ng pagpapataas ng pakiramdam ng kabusugan. Tulad ng anumang unregulated dietary supplement, ang mga taong may problema sa tiyan o may sakit ay pinapayuhan na kumonsulta sa doktor bago uminom ng konjac.
Paano kumain ng konjac noodles?
Ang konjac noodles ay maaaring ihalo sa noodles, malamig, sopas, pritong noodles, handa nang kainin, maaaring ihalo sa salad para kainin: ayon sa iyong panlasa, maaaring magdagdag ng iba't ibang sarsa, iba't ibang sangkap, para makagawa ng masarap na halo-halong noodles. Pakuluan para kainin: maaaring itugma ang iba't ibang base ng sopas, magdagdag ng mga side dish, magdagdag ng konjac noodles na pakuluan, low calorie soup noodles, masarap at handa nang kainin. Pritong para kainin: Konjac noodles Q bomb nakakapreskong, magdagdag ng mga angkop na sangkap, igisa, maaaring tangkilikin ang low calorie fried noodles.
Makakabili ba kayo ng konjac?
Siyempre, ang Ketoslim Mo ay isang tagagawa ng konjac food, na may sarili nitong planta ng pagtatanim at pagproseso ng konjac, mayroon kaming mapagkumpitensyang presyo, produksyon, disenyo, katiyakan ng kalidad, at paghahatid mula sa bahay hanggang bahay na gusto mo. Ang aming layunin ay tulungan kang mabawasan ang hindi kinakailangang abala sa proseso ng pag-angkat mula sa Tsina at makatipid sa iyong gastos sa pagbili, kabilang ang oras at pera. Matutulungan ka rin naming bumili ng iba pang mga produkto at materyales sa packaging nang libre.






