konjac root fiber buong pagkain hotpot mabalahibong tiyan Mababang calorie mataas na fiber
Tungkol sa Ketoslim mo
Ketoslim moAng Co., Ltd. ay isang tagagawa ngpagkain ng konjacna may mahusay na kagamitan sa pagsubok at malakas na puwersang teknikal. Dahil sa malawak na hanay, magandang kalidad, makatwirang presyo at naka-istilong disenyo, ang aming mga produkto ay malawakang ginagamit sa industriya ng pagkain at iba pang mga industriya.
Ang aming mga kalamangan:
• 10+ taong karanasan sa industriya;
• 6000+ kuwadradong lawak ng pagtataniman;
• 5000+ toneladang taunang output;
• Mahigit 100 empleyado;
• Mahigit 40 bansang nagluluwas.
Mga Tag ng Produkto
| Pangalan ng produkto: | pagkaing vegan sa konajcKetoslim Momabalahibong tiyan |
| Netong timbang | 270g |
| Pangunahing Sangkap: | Pulbos na Konjac(Harina ng konjac), Tubig |
| Nilalaman ng Taba (%): | 0 |
| Mga Tampok: | gluten/taba/walang asukal, mababang carlorie/mataas sa hibla |
| Tungkulin: | pagbaba ng timbang, pagbaba ng asukal sa dugo,pansit na pangdiyeta |
| Sertipikasyon: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Pagbabalot: | Bag, Kahon, Sachet, Isang Pakete, Vacuum Pack |
| Ang aming Serbisyo: | 1.One-stop supply china2. Mahigit 10 taong karanasan 3. Magagamit ang OEM at ODM at OBM 4Libreng mga sample 5. Mababang MOQ |
Iba pang sangkap: pulbos ng damong-dagat
Impormasyon sa nutrisyon
| Enerhiya: | 17Kcal |
| Protina: | 0g |
| Mga Taba: | 0 gramo |
| Karbohaydreyt: | 2.8g |
| Sodyum: | 0mg |
- •NAGTATAGUYOD NG MALUSOG NA PARAAN NG PAGKAIN -- Ugat ng konjacMga pagkaing mayaman sa fiber, nagtataguyod ito ng malusog na pagbaba ng timbang na may masarap na pangunahing pagkain, na 73kJ lamang bawat serving. Makukuha sa tradisyonal na hugis-balbon na tiyan, couscous, spaghetti, lasagna, fettuccine, at konjac rice, bawat isa ay ganap na walang asukal, gluten, at mayaman sa glucomannan.
- • MABULONG NA TIYAN NA MAY KONJAC-- Mga pagkaing may buong ugat ng Konjac Ang hairy belly ay gawa sa kakaibang sangkap na kilala bilang halamang Konjac, na katutubo sa Timog-silangang Asya, at naglalaman ngGlucomannan, isang malusog at natural, natutunaw sa tubig na fiber na nakakatulong sa panunaw at pagbaba ng timbang.
- • MASARAP NA ALTERNATIBO PARA SA MABALHIN NA TIYAN-- Kapag hinaluan ng isa hanggang dalawang basong tubig, ang Hairy belly ay magbibigay-daan sa iyong masiyahan sa isang masarap na lasa, ang konjac hot pot ay isang magandang pagpipilian, habang binabantayan ang iyong diyeta. Ang mga hibla ng Konjac na matatagpuan sa bawat ulam ng hairy belly ay may napakahusay na kakayahang sumipsip ng mga likido. Kapag ang mga hibla na ito ay nadikit sa tubig sa panahon ng pagtunaw, nakakatulong ito upang mapuno ang tiyan, na lumilikha ng pakiramdam ng kabusugan at nakakatulong sapagbaba ng timbang.
A: Hindi. Ang ugat ng konjac ay hindi maaaring kainin nang direkta, pagkatapos iproseso, ito ay mababa sa carb.
Bagong produktong malusog na konajc food 2021. Sikat na hotpot na may mabalahibong tiyan na konajc vegan food.
1. Ligtas bang kainin ang konjac?
Ang konjac nang walang anumang pagproseso ay nakalalason, mainam itong kainin pagkatapos ng isterilisasyon.
2. Carbohydrate ba ang ugat ng konjac?
Hindi, ito ay puno ng Glucan-mannan, isang uri ng dietary fiber na natutunaw sa tubig.




