mga produktong konjac Vegan na pagkaing pangkalusugan Ketoslim Mo Hot pot puting mabalahibong tiyan
Tungkol sa item na ito
Mga produktong Konjac: Kasama sa mga produktong Konjacshirataki rice, pansit na shirataki, hipon na konjac,mga meryenda na konjac, atbp. ito ay tinatawag na puting konjac na mabalahibong tiyan. kinuha mula saugat ng konjac, na tinatawag ding konnyaku, ang Latin na pangalan para sahalamang konjac
ayAmorphophallusTinutukoy din ito ng mga tao bilang konjaku, elephant yam, devil's tongue, snake palm, at voodoo lily. Ang bulb ng halaman – ang bahagi ng halaman na tumutubo sa ilalim ng lupa – ay naglalaman ng soluble fiber na tinatawag naglucomannan.
Itougat ng konjacAng mga pagkain ay hugis-mabalahibong tiyan, kulay puti, at may lasang nginunguya, ngunitpagkaing vegan, gamit sa iba't ibang paraan ng pagluluto tulad ng hot pot, meryenda, mga ulam.. hugis karne na parang mabalahibong tiyan, pagkaing mababa sa calorie, mainam na pamalit para sa mga taong nagda-diet, mainam din para sa mga diabetic.
PAANO KONSUMOHIN/GAMITIN:
1. Painitin ang palayok hanggang sa kumulo ito.
2. Banlawan ang mabalahibong tiyan sa loob ng 1 hanggang 2 minuto.
3. Ilagay ang mga ito sa mainit na kaldero, at pagkatapos ay banlawan ang mga ito sa kaldero, nang ilang segundo o pakuluan lamang ayon sa iyong panlasa.
3. Tangkilikin lamang ang masasarap na pagkain.
Mga Tag ng Produkto
| Pangalan ng produkto: | Puting mabalahibong tiyan na may konjac |
| Netong timbang para sa pansit: | 500g |
| Pangunahing Sangkap: | Tubig,Harinang Konjac |
| Buhay sa istante: | 12 buwan |
| Mga Tampok: | walang gluten/ Mababang protina/Mababang taba |
| Tungkulin: | magbawas ng timbang, magpababa ng asukal sa dugo, diet noodles |
| Sertipikasyon: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Pagbabalot: | Bag, Kahon, Sachet, Isang Pakete, Vacuum Pack |
| Ang aming Serbisyo: | 1.One-stop supply sa Tsina 2.Higit sa 10 taong karanasan 3. May OEM at ODM at OBM 4. Libreng sample 5. Mababang MOQ |
Impormasyon sa nutrisyon
| Enerhiya: | 73kJ |
| Protina: | 0g |
| Mga Taba: | 0g |
| Karbohaydreyt: | 2.8g |
| Sodyum: | 0mg |
Tanong at Sagot:
Bakit bawal ang konjac?
Ipinagbawal sa mga produktong kendi ng European Commission dahil sa mga potensyal na panganib para sa mga bata.
Aykonjac noodlesmasama para sa iyo?
Hindi, natuklasan ng mga pananaliksik na ang konjac ay maaaring makatulong na mapababa ang kabuuang kolesterol, LDL (masamang) kolesterol, at triglycerides.
Bawal ba ang konjac sa Australia?
Oo, dahil sa mga potensyal na panganib para sa mga bata.
Mas maraming bagay na maaaring tuklasin
Ang Ketoslim mo Co., Ltd. ay isang tagagawa ng konjac na pagkain na may mahusay na kagamitan sa pagsubok at malakas na lakas teknikal. Dahil sa malawak na hanay, magandang kalidad, makatwirang presyo at mga naka-istilong disenyo, ang aming mga produkto ay malawakang ginagamit sa industriya ng pagkain at iba pang mga industriya.
Ang aming mga kalamangan:
• 10+ taong karanasan sa industriya;
• 6000+ kuwadradong lawak ng pagtataniman;
• 5000+ toneladang taunang output;
• Mahigit 100 empleyado;
• Mahigit 40 bansang nagluluwas.

Masama ba sa iyo ang konjac noodles?
Hindi, ito ay gawa sa water-soluble dietary fiber, na nakakatulong sa pagbaba ng timbang.
Bakit ipinagbabawal ang ugat ng konjac sa Australia?
Bagama't ang produkto ay nilayong kainin sa pamamagitan ng dahan-dahang pagpisil sa lalagyan, maaaring sipsipin ng isang mamimili ang produkto nang may sapat na lakas upang hindi sinasadyang mailagay ito sa trachea. Dahil sa panganib na ito, ipinagbawal ng European Union at Australia ang Konjac fruit jelly.
Maaari ka bang magkasakit ng konjac noodles?
Hindi, gawa sa ugat ng konjac, na isang uri ng natural na halaman, ang pinrosesong konjac noodles ay hindi makakasama sa iyo.
Keto ba ang konjac noodles?
Ang mga konjac noodles ay keto-friendly. Ang mga ito ay 97% tubig at 3% fiber. Ang fiber ay isang carb, ngunit wala itong anumang epekto sa insulin.





