Keto Three-Color Dried Konjac Rice | Mababang Glycemic Rice | Ketoslim Mo
Tungkol sa item
Ketoslim MoKeto Tri-ColorTuyong Konjac Riceay isang masustansiya at masarap na produkto na may mababang glycemic index, espesyal na idinisenyo para sa mga sumusunod sa ketogenic diet. Ginawa mula sa konjac, isang low-calorie, high-fiber na gulay na ugat, binibigyan ka namin ng alternatibo sa tradisyonal na kanin.
Ito ay may tatlong matingkad na kulay, lila, berde at dilaw, na kumakatawan sa tatlong butil, na nagdaragdag ng iba't ibang kulay sa iyong mga pagkain. Ang makulay na itokonjac ricehindi lang ito makakabusog sa iyong panlasa, magdaragdag din ito ng kakaibang kulay sa iyong mga keto na pagkain.
Ang tampok
Ang limang pangunahing katangian ng keto three-colorkonjac ricemga produktong may mababang glycemic index:
1. Tradisyonal na maginhawang pagkaing vegetarian ng mga Tsino
2. Pumili ng organikong pagtatanim
3. Pagtatanim gamit ang ekolohiya, walang kemikal na pataba o pestisidyo
4. Manu-manong pagsasala upang matiyak ang kalidad ng produkto
5. Mga produktong sertipiko
Mga Kalamangan
Ang 4 na pangunahing Benepisyo ng produktong keto three-color konjac rice na mababa ang glycemic index:
1. Nutrisyon, mababa sa taba at kumpletong pamalit sa pagkain
2. Mababang Glycemic/ Mababang Gi
3. Angkop para sa mga may diabetes
4. Pagpili ng butil, busog at chewy
Paglalarawan ng mga Produkto
| Pangalan ng produkto: | Tatlong-kulay na Konjac Rice |
| Pangunahing Sangkap: | Bigas, harina ng dawa, harina ng mais, harina ng lilang patatas, harina ng kamote, harina ng patatas, harina ng bakwit, harina ng oat, harina ng quinoa, harina ng highland barley, pulbos ng protina ng trigo, pulbos ng dietary fiber, pulbos ng bitter melon, pulbos ng cordyceps militaris, pulbos ng celery, pulbos ng munggo, pulbos ng ubi, pulbos ng ugat ng kudzu, katas ng dahon ng mulberry, pulbos ng wolfberry, pulbos ng flaxseedpulbos na konjac, pulbos ng poria, mataas sa amylose na mais (lumalaban) na almirol, nakakaing asin |
| Mga Tampok: | Mababang Gi/Mababang Taba/Mababang Carbohydrate/Mababang Sodium |
| Tungkulin: | Pagbaba ng Timbang, Pagbaba ng Asukal sa Dugo, Mga alternatibong pagkain para sa Diyabetis |
| Sertipikasyon: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, USDA, FDA |
| Netong timbang: | napapasadyang |
| Karbohaydreyt: | 75.2g |
| Nilalaman ng Taba: | 1.7g |
| Buhay sa Istante: | 12 Buwan |
| Pagbabalot: | Bag, Kahon, Sachet, Isang Pakete, Vacuum Pack |
| Ang aming Serbisyo: | 1. One-stop supply |
| 2. Mahigit sa 10 taong karanasan | |
| 3. Available ang OEM ODM OBM | |
| 4. Libreng mga sample | |
| 5. Mababang MOQ |
Impormasyon sa Nutrisyon
| Mga Katotohanan sa Nutrisyon | |
| 2 serving bawat lalagyan | |
| Laki ng paghain | 1/2 pakete (100g) |
| Dami Bawat Paghahain: | 356 |
| Kaloriya | |
| %Pang-araw-araw na Halaga | |
| Kabuuang Taba 1.7g | 3% |
| Saturated Fat 0g | 0% |
| Trans Fat 0g | |
| Kabuuang Karbohaydreyt 75.2g | 25% |
| Protina 7.4g | 12% |
| Dietary Fiber 2.6g | 10% |
| Kabuuang Asukal 0g | |
| Magsama ng 0g na Dagdag na Asukal | 0% |
| Sodyum 42g | 2% |
| Hindi isang mahalagang pinagmumulan ng calories mula sa taba, saturated fat, trans fat, kolesterol, asukal, bitamina A, bitamina D, calcium at iron. | |
| *Ang Porsyento ng Pang-araw-araw na Halaga ay batay sa isang 2,000 calorie na diyeta. | |
Detalyadong Larawan
Mga Naaangkop na Senaryo
Pabrika






