Konjac Milkshake OEM/ODM proviate label丨Ketoslim Mo
Tungkol sa item na ito
Ang isang nutritional milkshake ay may 144 kilojoules sa calories, at ang isang hamburger ay may 800 kilojoules sa calories. Ang pag-inom ng milkshake ay katumbas ng pagtakbo ng 1 oras, paglangoy ng 2 oras, at pagtakbo ng 8 kilometro. Maraming lasa ang mapagpipilian mo.
PAANO KONSUMOHIN/GAMITIN:
Instant drink, hindi na kailangang maghintay. Paano kainin ito: Iling para pantay ang pulbos, lagyan ng maligamgam na tubig, iling mabuti, ihain nang mabuti, maaari ka ring kumuha ng isang tasa mula sa tubig, lagyan ng mainit na tubig, ang tinapay sa umaga ay magiging mas masarap at masustansya.
Mga Tag ng Produkto
| Pangalan ng produkto: | Konjac milkshake |
| Netong timbang para sa pansit: | 100g |
| Pangunahing Sangkap: | Tubig, Harina ng Konjac |
| Buhay sa istante: | 12 buwan |
| Sertipikasyon: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Pagbabalot: | Bag, Kahon, Sachet, Isang Pakete, Vacuum Pack |
| Ang aming Serbisyo: | 1.One-stop supply sa Tsina 2.Higit sa 10 taong karanasan 3. May OEM at ODM at OBM 4. Libreng sample 5. Mababang MOQ |
Impormasyon sa nutrisyon
| Enerhiya: | 1436kJ |
| Protina: | 54g |
| Mga Taba: | 0g |
| Karbohaydreyt: | 1.2g |
| Sodyum: | 338g |




